Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu dada anaroho ngumu sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NATA, Nov 21, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anabwana kazaa naye.
    Amelazimisha kuhamia kwa bwana,
    Anakaa chumba cha wageni,
    Bwana hamhusishi kwa lolote ndani ya nyumba na sasa bwana katembea na house girl wa huyo dada kampa mimba.
    Bado huyu mdada ameng`ang`ania huko ndani.
    Sijui asaidiwe vipi maana huyo bwana ni mwisho wa matatizo.

    Na dada nimrembo na anakazi bomba kabisa!
     
  2. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    amefungwa pingu huko ndani? Au ndo kutaka ushahidi/sifa kuwa anaishi na mwanaume!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bora angekuwa na ndoa ile ya kifo ndicho kitatunganisha.
    Mie simuelewi kabisa!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mrembo ila hajiamini....


    hivi haya maisha ni ya kujing'ang'aniza kwa mwanaume baradhuli kama huyo? Huyo mdada ana lake jambo sina hakika ni kupenda.
     
  5. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo liko hapo kwenye bold. Kajifunga mwenyewe na bado hajaona vituko vya huyo bwana. Atajutaje?!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol, hivi kuishi na mwanaume kumbe nayo ni sifa eeh? Subiri anyongwe huko ndani ndio atajua kuwa sifa zina faida na hasara.
     
  7. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ana shida ya kichwa,je uliwahi kuongea nae ujue kinachomshikilia humo ndani ni nini?
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni mkeo au?
     
  9. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Si ndo hapo! Inawezekana yeye anaona sifa! Kumezuka tabia ya wadada wengi kung'ang'ania wanaume ilhal hawana ndoa! Wanavumilia weee wakija kushtuka mambo yameharibika
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nalisha ongea naye sana,rafiki zake walishaongea naye sana, tena kwa mapana na marefu .Lakini wamechemsha ameng`nga`na huyu mrembo...
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mke mwenza,huyo dada anajiamini sana kuliko mimi na wewe. Sema anajiamini kwenye sekta tafauti.
    Kupanga ni kuchagua. Labda ana strategy yake, wanasema anaecheka wa mwisho kuna mawili, haelewi haraka ama ndo atacheka kwa muda zaidi!
    Mtoa mada,nifikishie pongezi kwa huyo dada
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Rafiki ya dada yangu
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Aisee....
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Sante mke mwenza, mie hapa sina cha kuongeza!..lol.



    Kumbe ndio mana na wewe umejing'ang'aniza kwa kakake ashadii eeh? Unipe hiyo siri mwenzio manake mie nna moyo mwepesi kupita maelezo.
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    zimefika kaka
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    anaonyesha ana maamuzi mazito na anaelewa nini afanyalo
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Yaani hapa kuna mawili nshasema, either nitacheka for the rest of my life, or kichwa yangu haifikirii haraka na kuna siku ntazinduka. Tuombe Mungu isiwe hilo la kwanza. Manake unajua hakuna gumu zaidi ya wakati ww umemaliza kucheka, unaanza kulia mwenzio ndo anacheka.
    Hivi unajua kuna mambo huwezi kumshauri mtu? Unashauri the obvious?
     
  18. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    elimu na kazi yake hazijamkomboa anaona huyo jamaa ndo mkomboazi wake
     
  19. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ana roho ya kipekee...ngumu imepitiliza iyooo.....atasaidiwaje kama hajataka kuanza kujisaidia.....ni kumpa pole afu unamwambia wanaume ndo walivogo we vumilia tuu ipo siku atabadilika...sababu wanawake wengi tunajipaga matumaini ambayo hayapogo...
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi elimu ni kigezo cha kufanya maamuzi au ufahamu ndo muhimu??
     
Loading...