Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu bosi vp

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by s.fm, Jan 11, 2011.

  1. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I hope mnaendelea vizuri wana JF

    Mwenzenu nafikiria niondokaje leo hapa ofisini..jana jioni wakati natoka bosi wangu aliniomba lifti na alipoingia akaniambia leo lazima nikamuoneshe nyumbani kwangu, ofcz alikua anaongea kama ni utani flani nami nikajua ndio ivo
    kumbe bana alimaanisha, mama wa watu akakomaa kwenye gari mpaka mitaa ya home mitaa ya kunduchi hiyo ni kama mida ya saa moja na nusu, tunafika getini kabla sijapiga horn eti anadai anataka kushuka, nilipomuuliza mbona unataka kushuka huku nje akajibu yeye alikuja kwa ajili ya kitu kimoja tu...eti nimpe kiss
    tukazinguana pale lakini kwa sababu ilikua maeneo ya home ikabidi mzee nimpe hiyo kiss ili aondoke zake, akataka tena nikala mara ya pili nikatulia then akaniambia anataka kuondoka bahati nzuri nina namba ya jamaa wa bajaji nikampigia akaja kumchukua!

    sasa leo hapa ndio nafikiria how should i go..kuna kila dalili kuibukiwa tena!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ulikua hutaki kabisa ungemkomalia tangu mwanzo!Umeanza kwakujilegeza...tegemea matakwa zaidi!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    tHE FIRST REACTION IS ALWAYS THE CORRECT/WRONG ONE. yOU HAVE SOLD YOURSELF TO HER. UNGEKATAA HIYO KISS UNGEPUNGUKIWA NINI?
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu usikubali unaweza kubakwa
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Man up,your boss ought to respect your decisions.Nenda ofisisni kama humtaki,show her na stand for what you say,otherwise have a great time!
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kula kitu hiyo mzee faster unajiuliza nini na wewe ushampeleka home?au wewe bwabwa?????
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa uluyaruhusu mazingira hayo,sasa ni jukumu lako kutatua tatizo hilo.
    Mwisho wa siku atakulazimisha umpukuchue, na namashaka kama utakumbuka zana.
    Anyway Akili kukichwa.
     
  8. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    that is totally true...bt u know i just wanted her to go from there! i thought angenisumbua coz we spent like 3 hrs to reach there kumbe mwenzangu kuna kitu anataka
     
  9. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda naye tu mdogo wangu, leo lock milango ya gari ingia naye hadi ndani ya geti
     
  10. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanks for that
     
  11. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ubarikiwe
     
  12. I

    Idofi JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 849
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    osha rungu si anataka
     
  13. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuna tu mkuu, mbaya awe kaolewa/ umeoa
     
  14. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sina uhakika kama kaolewa ama la kidoleni ana pete flani hivi but hazioneshi kama ni za ndoa (sina uhakika), ila mi bado mkuu
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anaweka zengwe ofisini hadi jamaa anasalimu amri au kibarua chaota nyasi!!:tongue:
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    HAIHUSU HIYO KWANI jAMAA KALALAMIKA KUHUSU MAHUSIANO KAZINI?YEYE ANASEMA HUYU BOSI VIPI ANATAKA KUKOBOLEWA SASA YEYE NI KUANGALIA MZIGO KAMA UNALIPA AKOBOE TUU KAMA HAULIPI AUPOTEZEE SIO LAZIMA SANA
     
  17. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Fanya kama jana.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    we mega tu kwani kuna ubaya wowote hapo? ubaya kama ana ngoma lakini kajilegeza wewe maliza tu ukishindwa atakufukuza kazi
     
  19. c

    chelenje JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kula ki2 hicho
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mpotezee. Ameathirika huyo halafu heshma ya kazi itashuka.
     
Loading...