Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu binti ni mgonjwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 16, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Leo wakati nafika nyumbani nikamkuta rafiki yangu mmoja ambae anafanya biashara ya nguo yaani ana duka akaniambia kuwa kuna binti alikuja kununua nguo dukani lakini akawa hela ikawa haitoshi,jamaa akamwambia atamsaidia kwani yule binti alimwomba amsaidie hakuwa na hela ya kuongeza ili achukue nguo,tatizo ni kwamba yule binti baada ya kusaidiwa akawa anamwambia yule jamaa kuwa anataka amshukuru kwa msaada jamaa akamuuliza aina ya shukrani binti akamwambia anataka wafanye mapenzi,jamaa akakataa kwani mwezi ujao anafunga ndoa,usumbufu ulipozidi jamaa akaona mke wake mtarajiwa atajua,ikabidi ampe binti anachotaka matokeo binti anasema siku hiyo alienjoy hivyo anataka wasiache jamaa amemwambia kuhusu ndoa yake mwezi ujao binti amesema atajitahidi iwe siri kwani kwa raha aliyoipata hawezi kumwacha jamaa,jamaa amechanganyikiwa,afanyeje????
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa yako hovyo sana.....
     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie aache umalaya
     
  4. D

    Dina JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kabisa kuwa ni mgonjwa, na ugonjwa wake unafanana kwa kila hali na rafiki yako muuza duka! Sijaelewa muuza duka anachanganywa na nini, kuwa naye anashindwa kuachana na kile alichokianza kwa hofu ya mkewe mtarajiwa au?

    That is a very weak excuse ya rafiki yako coz alikuwa na nguvu ya kukataa na kumtimua huyo dada hapo dukani kwake. yeye 'baba huruma' akajitoa kupokea shukrani kwa namna iliyompendeza hata yeye. Si ajabu kwa jinsi alivyokuwa ameelemewa na huruma akasahau hata kujikinga, na matokeo ni kwenda kupeleka vya kupeleka kwa huyo mkewe mtarajiwa.
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanaume bwana.
     
  6. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Eiyer:
    I fail to understand the logic behind huyo jamaa yako..............................how can him cheating on his fiancee, be better than his fiancee finding out that alimpunguzia price ya nguo mteja? Amakweli wajinga ndio waliwao. Ila I do hope huyo mchumba is smart enough to realise/ call him out on this BS, if and when time comes!!!!
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Uhovyo unakujaje?Kukubali shukran au??
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unadhani???!Hana msimamo wala maamuzi yanayojitegemea ndio maana anajifanya msichana sijui ana matatizo!!!Mwenye matatizo ni yeye aliye na mchumba alafu anatembea na mtu mwingine!!Kwani hiyo asante ilikua lazima???
     
  9. k

    kautipe Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    huyo jamaa yako ni ovyo kwani ameonyesha alivyo malaya na asiyejiheshimu pia sio kweli km alishawishiwa ila tunachokiona yeye ndo alimtaka huyo mwanamke na hata nguo alimpa bure(
     
  10. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kufanya mapenzi hata siku mmoja haiwezi kuwa ni zawadi kwa mtu yeyote yule.....wanandoa tu ndio wanaweza wakapeana zawadi ya namna hiyo.Huyo rafiki yako anasumbuliwa na ''umalaya...pia huyo binti ni kijini malaya''Ovyo kabisa.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wewe ni Mzembe! Wala si jamaa yako. Ni wewe sasa unaowa ili iwe nini kama bado unataka kucheat?
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa yako nae mgonjwa, tena zaidi ya huyo binti, hana msimamo afu anaomba ushauri? Mwambie amwoe huyo binti cz wanaendana tabia!
     
  13. s

    seniorita JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakuna cha rafiki ni wewe mwenyewe you are just confused because you r not responsible person
     
  14. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hukumtoa nduki?! Jamaa yako ni fuska la kutupwa, kama kweli binti kajitolea kutoa shukrani ya hivo na yeye ni changudoa. Mwambie jamaa yako amuoe huyo mtoa shukurani ili waendelee kupeana shukurani, asije akamletea huyo binti mwingine ukimwi bure.
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe mwenyewe huyo mbona umeshtuka sana. Yaani umebaki mwezi tu umeshaanza kumchoka mkeo! Kama hujui na hii ni kwa hakika (NAKUNONG'ONEZA TU) Huyo katumwa na mkeo kujua ukiwembe wako! Ndoa hakuna jamaa yangu. Kwisha habari yako!
     
  16. p

    pointers JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haha haha haha mi yangu macho tu
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wanawake bwana-kwa nini alilazimisha kufanyiwa?
     
  18. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Please LD don't generalize! Mbona hatujalaumu wanawake? Hapa ni wazinzi wawili walikutana!!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Usihofu seniorita sio mimi,ni ushauri natafuta kwaajili ya huyu jamaa,hata mimi pia nimemshangaa ndo maana natafuta ushauri namna ya kumsaidia wandugu
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    majuto ni mjukuu
     
Loading...