Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Ben Paul vipi huyu simuelewi kabisa!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kipindupindu, Mar 27, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana kwenye kili music award haka kakijana kalipata mojawapo ya zawadi.kilichonishangaza wakati anatoa salamu za shukrani alishindwa kabisa kuongea,yani alianza kutoa "miguno" kama anati.......
    Hivi bongo ameingia sheitwani gani mbona inaelekea watoto wetu wakiume wanaharibikiwa ghafla?
     
  2. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jina,Avatar na unachokiandika sawia kabisa.
     
  3. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    itakuwa huelewi effects za 'adrenaline',haijalishi ukiwa mwanaume ndio usionyeshe hisia zako..hizo ni chuki binafsi..
     
  4. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni furaha dats why ikawa like that. Bt usimchukulie vibaya. Wapo wa2 mpaka wanalia kwa furaha
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    effect za adrenaline hazikufanyi utoe mihemo ya ajabu namna ile.kama una clips za tukio la jana angalia waliopokea tuzo na kupata mishtuko-cpwaa,man walter(mwakilishi wa 20%),mpoki,mapacha watatu na linah.wote hawa adrenaline zilipanda lakini mwezangu huyu naona alipandisha estrogen na kuanza kutoa miguno ya kingono yani inaibisha sana.
     
  6. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tuliza wewe, dogo alikua so excited kupata ile Award ,hakua kajianda maana alijua hawezishinda ukizingatia muda wake kuwepo kwenye game ulikua mfupi sana , kwa hiyo ilikua a big surprise kwake, Kawaida san hiyo kwnye tUzo hata angalia za Ulaya or America . Cheki link hapo chini hao jama wanavyo chemka kutoa speech zao au kufanya vituko .Wako wengi ila hawa ni baadhi tuu nao wakumbuka

    YouTube - Cuba Gooding Jr.'s ecstatic Oscar® acceptance speech

    YouTube - Adrien Brody winning an Oscar® for The Pianist

    YouTube - Roberto Benigni winning Best Actor

    YouTube - Roberto Benigni goes wild at the Oscars®

    YouTube - Gwyneth Paltrow winning an Oscar® for "Shakespeare in Love"

    YouTube - Melissa Leo winning Best Supporting Actress
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Aisee hili jambo la 'usharobaro' limeingia kwa spidi sana.kweli huyu dogo alizidisha ubishoo na yule mwingine joo makini alivaa kihuni mno,stara thomas kavaa tishet imeandikwa kihuni ndio maana tuzo hizi hazina heshima wala mvuto.
    Nimependa j-mo alikuwa amevaa kisanii lakini kiheshma.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Go to hell Kili Music Awards....wanatoa zawadi kwa masharobaro sio wasanii(proffesional).....
     
  9. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Ningefurahi sana na sana zaidi kama hii tuzo ingeiitwa ruge music awards au clouds fm radio music awards, sikubaliani nayo kwa ufupi huyu jamaa anaratibu kila kitu yenye mpaka washindi anateuwa yeye kajaza watu wake wa tht,clouds na prime time kuanzi kwenye zulia jekundu mpaka ma mc loh! Shame on you tbl na kilimanjaro yenu mfano lina na wimbo wake hawezi kufikia wa sam wa ukweli au barnaba ajabu lady jay dee ndie mwanamuziki bora wa kike wa mwaka mhh! Kwa nyimbo ipi au albam gani?
     
  10. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :amen::amen::amen:
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    usihukumu kwani kila mtu ana namna yake ya kupokea habari njema.
    wengine huwa wanalia,kucheka sana,kupiga mwano au kukata kauli kabisa.
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono huyu jamaa nikipindupindu haswa
     
  13. U

    Uswe JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we mpmbavu hata mtu akikohoa utesema ni mguno wa ngono, akili yako ishaoza na lazima ufe maskni maana huwazi kitu kingine, nyambaf
     
  14. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    natambua kila mtu ana njia yake ya kuresponde anapopata habari njema,lakini ya huyu dogo sijawahi kuiona mahala popote duniani,hakulia,hakucheka,hakupiga kelele wala hakushindwa kuongea alichokifanya ni kitu dhalili yaani alitoa miguno inayoashiria anafanya mapenzi, kilichoaibisha zaidi miguno ile ni ya kike.
    Jamani huo unaoitwa ushalobalo ni hatari sana nakumbuka jenerali ulimwengu alisema hiki kizazi hakiwezi kutunga katiba.nadhani mambo ya ndoa ya jinsia moja yatakuwa ni maoni ya vijana kama hawa.
     
  15. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jina lako linaonyesha ni muumini wa ushalobalo(fagio la chuma=iron broom)
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jina lako linaonyesha ni muumini wa ushalobalo(fagio la chuma=iron broom)
     
  17. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Wala msihangaishe vichwa vyenu wakuu, kama mtu anaona kipindupindu ni avitar nzuri unategemea nini kama mtu huyo upeo wake wa kufikiria ni matope na kila aina ya takataka. Mpotezeeni huyo ameishajitambulisha yukoje.
     
  18. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zingeitwa Cloud TZ Music Awards naombe siku waanzishe za kwao ili watuachie za kwetu, maana kila kitu yupo huyu jamaa, Ikulu yupo, Kwenye hizo corporates yupo, kila sehemu yupo yani uta dhani ni Silvio Berlusconi kila media yupo, uki zima hii uwashe hii unamkuta yupo daymn, huyu jama sijui mapinduzi gani yafanyike ili atuachie.
     
  19. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    achana na avatar yangu ina ujumbe wa afya!rudi kwenye topic
     
  20. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    achana na avatar yangu ina ujumbe wa afya!rudi kwenye topic
     
Loading...