Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Babu Mwanga nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 17, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    <table style="width: 508px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top">Huyu Babu Mwanga nini?</td> </tr> <tr> <td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top"> [​IMG]</td> </tr> <tr> <td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top"> Mwanaume huyu ambaye hakufahamika jina lake, alifumaniwa uchi wa mnyama nje ya nyumba ya Waziri mmoja wa Serikali ya Tanzania kwa kile kilichodaiwa kuzidiwa nguvu za kichawi. Picha na Mdau wa soka wa jijini Dar es Salaam, Mama Romana</td></tr></tbody></table>
     
  2. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani hii ni kali kweli kweli...... WATETEA HAKI ZA BINADAMU MKO WAPI?????????
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani waziri ndio mwanga zaidi maana anawazidi wanga nguvu zao.
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    May 17, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu siyo Babu ni kijana mdogo tu wa umri wa miaka 23 alijulikana kama Mohamed alikuwa fundi nguo maeneo ya mbezi beach nyuma ya Hospital ya Massana kwenye msikiti ndipo alikuwa anafanya kazi...

    huyu jamaa kwa sasa ni marehemu baada ya kukutwa maeneo ya mbezi Afrikana akiwa uchi wa mnyama na wakazi wa Afrikana kumpiga kwa kudhania kuwa ni mchawi aliye anguka toka kwenye ungo.

    Huyu jamaa alikuwa anasumbuliwa na maradhi ya akili na alikuwa na vyeti toka mwihimbili vikionyesha kuwa ni mgonjwa wa akili.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    It is sad! very sad!. Alikutwa nyumba ya tatu toka ninapoishi, ni getini kwa Brig. Gen (Rtd) Adam Mwakanjuki. Nilipomuona asubihi wakati nakwenda job, kwa kumtazama tuu, kwa macho ya kawaida, utamjua wazi yuko insane. nikapiga simu home, garder wangu amletee kaptula yangu yoyote. Kaptula ililetwa, kundi la watu wakazui asisetiriwe eti mpaka polisi wafike, nikaenda zangu job.

    Jioni niliporudi nikapata taarifa eti amepigwa mpaka ajieleze, kadri alivyokuwa hajibu kitu ndivyo alivyozidi kupigwa!, mpaka polisi walipofika na kumchukua. Alifikishwa hospitali ya Mwanyamala, next day alifariki.

    Wanga, uchawi, ulozi, etc ni mbaya, ila pia mtu asiye na akili timamu au aliyechanganyikiwa ukimuona utamjua tuu, haihitaji akili za kidaktari kumjua huyu hayuko sawa, watu wa pale walimpiga kwa kosa gani?.

    Kwa vile nchi yet inaendeleza hukumu ya adhabu ya kifo, wananchi nao wanajichukulia sheria mikononi kwa wao kuwa ndio wapelelezi, waendesha mashitaka na mahakimu hapo kwa hapo, tena very barbaric kwa kuisaidia serikali yao kwenye utekelezaji wa adhabu kama hizi.

    Laiti tungekuwa hatuna adhabu ya kifo, hakuna mob justice ingekuwa inajichukulia sheria mikononi mwao. Najisikia a bit guilt, badala tuu ya kuitisha kijana aletewe kaptula, ningewaita polisi na mimi kuwepo eneo hilo, naamini, ningeweza kuspare maisha yake.

    Nikiwa UD wakati ule niliishi Mabibo Hostel, kuna mwanafunzi wa kike alitibuana na mpenzi wake, akamuitia mwizi, kilichofuatia ni kipigo bila hata kuuliza kulikoni, nilipotaka kutetea japo wamsikilize tuu, ama aliyeibiwa ni nani, hakuna alijitokeza, walitaka kunishukia na mimi kwa madai sijui uchungu wa kuibiwa, niliwaambia najua, but not at a cost of human life, nilishindwa nguvu, jamaa walipiga, wakaua, ukweli ulipokuja kujulikana, it was too late.

    Ndio maana bado nasikitishwa na mwizi wa kuku kufungwa tairi, kumwagiwa mafuta ya taa na kuchomwa moto, wakati mwizi wa bilioni 40! za Kagoda anashinda magogoni akinywa chai na mkulu!. Where is justice.
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ??????????????????????????????????? :angry::angry::angry::angry::angry::angry:
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    too sad jamani
     
  8. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani we acha tu ndugu yangu, nilipo mwona kwenye tv alivyo kuwa amepigwa nilitokwa na machozi kwani nilikuwa namfahamu alikuwa anani rekebishiaga nguo zangu mara moja moja, na watu waeneo alilokuwa akiishi walikuwa wanajua matatizo yake, siku ya siku alipo kutwa na mkasa huo aliamka alfajiri na kutembea hadi africana alikokutwa na mkasa hou.
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du kama ndo hivyo kweli inatia huruma!
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na huyo mwanamama pembeni hapo anapiga picha kwa simu yake kwa mbembwee.
     
  11. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hao wanaopiga picha si wanaonekana kabisa, wakamatwe waeleze ilikuwaje, sheria ichukue mkondo wake...kama walimuua mtu wakati si mwanga,ni mbaya sana, hata kama angekuwa mwanga, si vyema kumwaga damu ya binadamu mwenzetu wajameni....
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Too saaaaaaaaaaaaaaaaaad!
     
  13. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    .................Sijui kama ni mahali pake, lakini hii habari imeniuma hadi kujiuliza nini hasa kazi za mifuko ya JAMII hapa kwetu? sio kutoa huduma kwa watu kama hawa pamoja na wengine kama vile vikongwe? Au ni kujenga maghorofa tuu??
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hii ndio ile habari iliyo tangazwa kwenye vyombo vya habari kuwa mwanga alianguka na ungo wakiwa wakielekea kwa mkutano wa wachawi Sherisheri akitokea mwanza?
     
  15. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #15
    May 18, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya matukio yapo mengi sana, ili lilitokea mwezi wa tatu mwaka huu, na kuna lingine nimesikia limetokea juzi na huyu wajuzi nae ameuwawa na wana nchi wenye (hasira kali) .
     
  16. M

    MJM JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hapo punje umedondokea chakani na utasongwa na miiba usitoe mazao. Hii ni wizara ya Mama Six inayotakiwa kushughulikia haya lakini sina uhakika kama niliwahi kusikia mipango yake na masuala ya watu wenye matatizo haya, yatima na mambo mengine kama hayo katika jamii
     
  17. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pasco ni sawa lkn kwa ninavyojua mimi,mwizi akiuliwa getini kwako,wewe ndie unayejibu -wacha hilo hata akiuliwa nyumbani kwako amebeba TV yako, wewe ndie unayekwenda kuisaidia police kwa ile tafsiri tuijuayo. Sasa Brig. hakuona jambo hilo na kumuokoa kiumbe wa watu angalau kwa kumuacha apigwe kidogo lakini ampeleke Police?V/V sad lakini raia wasilaumiwe saaaana ,maana siku hizi wezi wamejichanganya kwenye watu wenye matatizo ya kichwa na police wana act kinyume kwa masuala ya hv.
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    POLISI na Wapelelezi wangeliwasaka wote waliokuwa kwenye picha na hao waisaidie POLISI kwa kupiga mtu mwenye matatizo ya akili. Ila hata kama hawajakamatwa, basi itangazwe waziwazi kabisa kuwa walioshiriki wote kumpiga, basi WAMESHAKUWA WAUWAJI.
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Duh
     
  20. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyo waziri nae ni mwanga wamezidiana nguvu tu..
     
Loading...