Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu baba vipi? Na mtoto nae vipi ?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Judgment, Nov 22, 2011.

  1. J

    Judgment Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakiwa wameketi veranda mara
    Mtt;- Baba naomba mtaji nna biashara nataka kufanya
    Baba :- Biashara gn mwnangu?
    Mtt :- Baba km unaamua kunipa nipe, biashara yng c lazima nikwmbie
    Baba :- Haina neno kesho bac
    Kesho yake baba akampa mwanae laki 3, ht hivyo baba akawa makini kufatilia kimyakmy na kw cri ni biashara ipi mwanae anaifanya, wiki 1 baadae baba akiwa ktk upaparazi wake akamuona mwanae yuko viwanja na demu mkali sn! Baba akanyata na kukaribia walipo akiwa amekingwa na maua alikojificha na akickia,kuona yote yaliokua yakizungumzwa na wapenzi wale, mwanae alikua mara kampiga denda dem, mara kamshika saburi mara kamshushia mkono "kunako" kumnawa saana, mara dem katepeta kaanza kuomba gemu, dogo haoneshi dalili za kumpa mambo demu, dem muhemko ulipomix na kuzingatia kwao mambosafi za kifasadi za kumwaga akaanza Demu:- Yaani swit ukinipa gem nakupa laki 1 Jamaa:- kimya
    Dem:- Nipe mambo banaa nakupa laki 3!
    Jamaa :- kachuna
    Demu akawa anapandisha dau juu ya dau ilipofika laki 7 baba mtu uzalendo ukawa hola c akakurupuka kitu kimesha'stand huku akipayuka "mwanangu niachie mie! Mie bure tu! Ctaki ht sh 5 yake!" Mtt nae anapayuka "baba- baba UNANIHARIBIA BIASHARA YNG! HUYU ALIKUA ANAFIKA M1 AU M1 NA POINT NDY NIMPE MAMBO!
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sawa, enhe?
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    duh, ujasiriamali akili kumkichwa huo.
     
Loading...