Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu atakuwa Genius hapo baadaye au?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtego wa Noti, Oct 6, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna utani kuwa waafrika wengi tukiwa tumelala usingizi, huwa tunaweka mikono yetu maeneo ya viungo vya uzazi wakati wenzetu wazungu huwa mikono inawekwa kichwani.

    Hii tabia ya kuweka mikono kwenye maungo ya uzazi imetafsiriwa na wengi kuwa muda mwingi sisi watu weusi/waafrika huwa tunafikiria ngono zaidi kuliko mambo ya kimsingi ya kimaendeleo.

    Sasa mimi nina mwanangu ana miezi minne, kila muda anaponyonya huwa anaweka mkono wake kichwani na hata anapolala mara nyingi mikono yake iko kichwani. Anakuwa kama vile anafikiria kitu fulani hivi ingawa bado ni mdogo sana ki-umri.

    Hivi hii si ndio ishara kuwa atakuwa genius? Nasema hivi kwa sababu na babu yake alikuwa ni thinking machine!

    Nawasilisha wanajamvi!
     
  2. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtego wa Noti,wewe ukilala mikono huwa una weka wapi?,ata hivyo sio kweli waafrika wakilala mikono huwa wanaweka kwenye sehemu za uzazi,unaweza kutuambia hiyo research uliifanyia wapi??au unataka kuleta story za vijiweni.......!
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahahahahaha.........swali lako zuri sana, mi mikono yangu maranyingine huwa kchwani na mara ingine maeneo ya vizazi....huo utafiti ushafanyika na wahenga!!!!!
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    hongera kwa kuwa na mtoto genius.............akiwa bongo lala uje utupe taarifa tuthibitishe hiyo research yako
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    umekonclude kuwa atakuwa genius? thanks....hilo ndilo kila mzazi huwa anategemea...
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na kama anasikia vitu vinatembea kichwani? babu zake waliokufa
     
  7. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huo ni mtazamo wakidhanifu! achana nao unachopaswa katika maisha ni kufikiri mambo ya ulimwengu huu kiyakinifu! sawa sawa
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mi naweka mikono miguuni je inamaanisha nini??
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,145
    Likes Received: 5,336
    Trophy Points: 280
    minaweka mikono kifuani
     
  10. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Atakuwa anapenda safari sana.Akiwa raisi wananchi wake watamlalamikia kwa kusafiri sana
     
Loading...