Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu angekuwa msemaji wa ikulu ya jk

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ngoshwe, Jun 9, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa jinsi anavyoweza kukumbuka mambo ya zamani utaadhani makumbusho ya Taifa hata kwa potufix bado anaonekana anauelewa wa hali ya juu. MBWEMBWE TUPU.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. John Pombe Magufuli!!!
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Wabongo ndiyo tunapenda hivi, kudanganywa na fake figures ili tuwe impressed.Mtu akikwambia "I don't know that off the top of my head" au "let me get back to you on that" tunaona hatariiii.

    Akikudanganya na mifigure ya bajeti isiyotamkika, unaonaa muruuuuuua, huyu ndiye anajua kazi.
     
  4. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli alitakiwa apewe nafasi hiyo,kwani kwa fix ajambo???
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    John Pombe ya Tabu Magufuli
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamani mbona mnamuonea!!!!!
     
Loading...