Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu anajifunza au ndio anavuta sigara kubwa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Naona hii bado hapo Tanzania hajafika Watoto wadogo kujifunza kuvuta sigara kubwa Bangili kasheshe kweli hii dunia ya sasa kila kitu ni maendeleo tu ahhhhh.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini 'bangili'?
    Kameishika kwa uzoefu!
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Stimu ya kuvuta huanza pooole pole....huyu atakuwa ametumwa kuwasha na ameamua kupasha, ndivyo watoto wengi hujifunzia kuvuta ...
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiki ndicho kizazi kinachoandaliwa na jk kwani kwa hali ya watoto walivyojaa kila kona ya jiji sidhani kama baada ya miaka 5 - 10 kama kutakuwa na usalima kwa watoto
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Watoto watakuwa ni Majambazi wakubwa tu .
     
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitu ganja, msuba, mmea, sigara kubwa, stim, majina kedekede, yaani wabongo wakipenda kitu hutoa majina mengi
    mfano mwengine wazinzi, wanawake utasikia dem, shori............... endeleza nimechoka
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    duh hii hatari .
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    like father like son,source ni mkuu wa kaya
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Huku nje tunaita Majani au jina lingine tunaita dongo.
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huyu dogo ameanza kitu mapema sana..! na kama hawa wapo hapa tz basi nchi inako elekea ni kubaya mno narudia tena inaelekea kubaya mno..! na huko hakutakua na mtu hata mmoja mwenye fikira za maendeleo na ndio mambo ya kupinduana yanapo anza kama huko congo..! wale waasi wa congo wanachukuaga madogo na wanajifanya wao ndio ma-rambo na ma shozniga..! na guess what makes em feeling that way..! ni bhange tuuuu..! so ni mbaya mbaya mbaaaayaaaa..!
     
  11. jumbenylon

    jumbenylon Senior Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ah wapi? Watoto wenu mnawatuma dukani wakawanunulie sigara na pia mnawaambie waziwashe! Mnategemea nini???
     
Loading...