Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu amekaaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by BinMgen, Mar 15, 2011.

  1. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sio pake hapa
     
  3. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi amekaa au amelala? Hata hivyo labda ni mtu wa Yoga tufanyeje?
     
  4. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Amekaa kama alivyokaa
     
  5. P

    Pomole JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilitakiwa iende mahali pake!!!Kama alivyoshauri mjumbe.Anyway sijui anamuamini nani kwa kuinama hivyo,mtu akitokea kule
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    kakaa au anakimbia,au me sijamuona vizuri?
     
  7. a

    akukudanger Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mimi naona kama anafanya mazoezi ya kawaida alainishe viungo vya mwili wake
     
  8. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si amekaa kama ulivyobinuka wewe kwenye hiyo Avatar yako? sasa hapo tofauti ni nini kati ya wewe na huyo dada?
    kich...ma mboga + kich...ma mboga = na akili yako wewe
     
  9. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    huyo ni porno star ...anaitwa Cherokee.....Mungu amemjalia makalio ya nguvu, tit ndogo na k....kubwa.... hapo nadhani yupo kazini katika kuwa burudisha watiu wazima " adults only"....hiyo hapo ni staili ya kuchuma mboga au kwa kimombo dog style
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo si ni avatar ya mtu hiyo!! ngoja mwenyewe aje atujibu.
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    cjui kwankabla ujapost we ulionaje?
     
  12. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hajakaa anacheza kiduku style hiyo!!!!! weweee chunga sanaaa
     
  13. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kah! avatar yangu imekaaje? fxfxffyss shetani we!!! ushindwe ushindiliwe na ulegee ujilojolee.
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama si kweli....mbona umeibadilisha ile Avatar ya mwanzo na umeweka nyingine?.....Hata hivyo ni bora ukanishukuru kwa kukuonyesha hilo.
    Vinginevyo.....ingekuwa sawa na ule msemo unaosema kuwa.....nyani haoni kundule
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nadhani sio mahala pake!
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amechora saba!!! Na ukisinzia lazima umuwaze!!!
     
  17. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwanini sio mahali pake?
     
  18. z

    zayat JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimependa mkao >mbuzi kagoma
     
  19. yakub

    yakub Member

    #19
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo anaitwa bigg butt dog mama so hiyo ni normal kwake.
     
Loading...