Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyooo, huyooo, pigaaaa, uaaaaa, mwizi wa mke wa mtu, pigaaa, chinjaaaa..!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jay One, Dec 28, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,324
    Likes Received: 1,983
    Trophy Points: 280
    Duuuhh...!! Dunia hiii... jana Sinza, movie ya bure, ngumi mkononi, jamaa kafumwa akitafuna mke wa mtu, eti watu nao wakamfukuza mwizi wa mke wa mtu na kumpa kipondooo, jamaa nyanga nyanga, katoka na bukta pekeee, mwanamke kabaki analia ila hata kupigwa hajaguswa na mumewe kampakia ktk taxi na kumpeleka home kwake, mke wa mtu sumu, sijui home kwao itakuahe hiyo jana.
    Aisee kapigwa, duuuhh....!! Nimeamini kitu kitamuuu kikigeuka kinakuwa kichunguuu....
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya, wache wafu wazike wafu wao
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    nikimfumanie harudi nyumbani
     
  4. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hakuna mwizi wa mke bwana,
    watu wanakubaliana wenyewe hlf mmoja anitwa mwizi,
    wakupigwa ni huyo aliyesaliti ndoa yake

     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Backward societies are usually over-obsessed with sexual chastity and primitive lynching.
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    wanakubaliana wote,wanaenjoy wote,baadaye wa kupigwa na kuitwa mwizi mwingine
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mademu kibao halafu unaangaika na sumu bora angekufa tu kutokana na uzinzi...
     
  8. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,324
    Likes Received: 1,983
    Trophy Points: 280
    This is true, tena labda demu hakumwambia wazi kaolewa au la, labda demu kapenda pesa kakubali, then jamaa kapigwa kama mbwa mwizi, it's unfair, inauma, yaani watu kibaooo ilikuwa ni huyoooo kama mwizi kweli....
     
Loading...