Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyo rafiki tupa kule! Hicho ki-playboy tupa kulee! Kwani nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Jun 16, 2011.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    YAANI KWAMBA....!
    binti anamuintroduce rafikiye kwa mchumba wake (ambaye tayari wanaahadi za kuoana na pete za uchumba washavishana)....

    katika mazingira ya kustaajabisha sana huyo mwanaume anamuapproach rafiki wa mchumba wake na wanaanza mapenzi MARA MOJA (kama mchakato wa simbion kuinunua dowans).....!finally mwenye mali 'binti' anahisi kitu,anachoshindwa ni justifications!

    kama kawaida ya penzi kuwa ''kikohozi'' (kwa wale ambao si wazoefu),siku ya birthday ya mwanaume yule ''rafiki'' wa binti anamletea zawadi mchumba wa shoga yake!..zawadi ya C-H-U-P-I aina ya BOXER na pakiti kadhaa za ''studded for maximum pleasure''....!THIS WAS A SHOCK OF DECADE!......!

    ANGALIZO:ninyi wa kina dada ninyi jaribuni kuwa na roho za kibinadamu!unawezaje kutembea na b/f wa shoga yako?halaf kama haitoshi unataka kuhakikisha wanaachana ili wewe ukabe nafasi?....hujui kwamba na wewe utaondoka kwa staili hiyo hiyo?...NASEMA HIVI...RAFIKI WA NAMNA HIYO TUPA KULEEEEEE KWENYE DUSTBIN!

    na wewe kidume unaejiona unawamdu saaana wanawake wewe.....!CRAAP YOU!unamvalisha mtu pete haalafu unatembea na rafiki yake!SHAME ON YOU!......kwani kuoa lazima?kwanini ujicommit kwenye mahusiano ya kudumu wakati bado una chembechembe za UJANA?MABOOIFRIEND WA NAMNA HII TUPA KULEEEEEEE!...holy crap!

    NDO HIVO.....!TUPA KULEEE!ni mwendo wa kujivua gamba huu!kil mtu alizaliwa peke yake na maisha yataendelea kama kawaida!

    AMANI IWE NANYI
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Daaahhh!!............. Kwema lakini???
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwema sana mkuu....!

    kuna umuhimu wa kuwapima vijana akili.....!
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Yeah..... "With Friends Like That, Who Needs an Enemy....."
     
  5. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupa kulee wadanganyifu wote
     
  6. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa kujifari mwenyewe kwamba "it wasnt meant to be"
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mkuu kwanza KOSA sio wasichana hata siku moja, Kosa ni huyu jamaa...ATAKUWA ni LAME wa kutupwa huyu, kwani hata kama ni cheating lazima ulambe rafiki wa mchumba ako? Hii inatokea sana kwa wanaume MALAMES...playaz always hachukui jirani au rafiki wa msichana wake for some reasons kama hizi....
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hakuna
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni hulka yake hata kwa huyo mpya atamcheat tu
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa wenyewe wanajiita playaaz sijui pleaaz....!VYOVYOTE VILE...TUPA KULE

    na hicho kidem dem dah!TUPA KULEEEE
     
  11. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman katabia haka kamezd.
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Washikaji wa tabia hizo tupa mbali!
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wakina dada ''baadhi'' wana roho mbaya sana....au sijui ndio mapenzi mnasema vijana....?
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    TUPA KULE....!
    sio lazima uwe na marafiki...
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kumbuka uchumba siyo ndoa.................................................halafu kama amegutuka dakika za mwisho mwisho ya kuwa kumbe mdada yule alikuwa anmwingiza mkenge...........................kwanini njemba isifanye maamuzi murua ambayo hawezi kuyajutia..................................lol..........................wakati mwingine inalazimu uache mbachao kwa msalao upitao.........ili ukajionee mwenyewe kulikoni kusubiri kusimuliwa.......................................lol
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    siyo lazima Shantel............................jamaa kagutukia zabuni kuwa haina mashiko sasa afanyaje....................uchumbe ni ahadi ambayo siyo lazima itekelezeke......it is just a promise to marry but not necessarily one is already committed...............................kwa hiyo kuangaza-angaza rukhsa kabisa hapo............
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utatupa ngapi veve sasa?
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wasichana wanawapenda sana wanaume wadanganyifu huwa hajali ilimradi awe nae hatari sana
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,184
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Yule kamata tupa kule

    Acha ankal wangu akae hapa

    Salamu kwa Kimey na wanafunzi wote wa Tumaini Yunivasite.

    Tarehe 26 iko ukingoni.
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    hommie, UKITUPA KULEEEEE, sie wengine twaokota,
    tunawapenda kweli hao broken hearted,
    wewe ukitaka kutupa tu, sie twasema LETA HUKUUUUUUUUU................
     
Loading...