Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Matola, Apr 18, 2013.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2013
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 27,733
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 63
    [TABLE]
    [TR]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD]SHABIKI maarufu wa Yanga, Steven Mwamwala, ambaye alianika hisia zake za kutaka kuonana na msanii maarufu wa filamu hapa nchini, Wema Sepetu, leo wanatarajiwa kukutana ana kwa ana.

    Mwamwala, ni shabiki aliyejipambanua kwa wapenzi na mashabiki wa soka ndani na nje ya nchi, baada ya kumwaga machozi uwanjani timu yake ya Yanga ilipokubali kipigo cha mabao 5-0 kutoka kwa watani zao Simba.

    Shabiki huyo, Julai 28, mwaka jana, siku ya fainali ya Kombe la Kagame, ambapo Yanga waliibuka mabingwa kwa kuwafunga Azam FC, mabao 2-0, alivua jezi yake na kubaki na fulana iliyoandikwa ‘I Love Wema Sepetu Ubingwa huu ni kwa ajili yako’, na kuwaacha hoi wadau na mashabiki waliokuwepo Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam siku hiyo.

    Shabiki huyo, alibainisha kuwa anamzimia msanii huyo wa mitindo kutokana na kazi zake, hivyo anatamani siku moja aweze kumuona ana kwa ana tofauti na sasa anamshuhudia kwa njia ya runinga.

    Akizungumza na Tanzania Daima, Wema alisema, amepata taarifa za shabiki huyo siku nyingi, ila hakuzipa uzito kwa kuwa hakuamini, kwani aliona ni kama shabiki wake tu anayekubali kazi zake.

    “Niliambiwa na watu kitu kama hicho, sawa siwezi jua anataka kuonana na mimi aniambie nini, basi kesho nitaonana naye ofisini kwangu,” alisema Wema.

    Kwa upande wake, shabiki huyo alishukuru kuwezeshwa kukutana na Wema, angalau aongee naye kidog
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2013
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watacheza muvi moja tu wala usipate wivu mleta post
     
  3. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2013
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,084
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Haah mbona hainashida na wema si anatoa mpaka na wema wake so sio mbaya mamauruma akimu urumia uyu.
     
  4. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 34,919
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 63
    mwacheni dada wa watu,labda huyo shabiki wa yanga anaweza kuziba pengo la daimond..........,
     
  5. c

    capo JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2013
    Joined: Apr 12, 2013
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mara jamaa kapewa mzigo,mara anaanza kufuatwa na yale magazeti yao,steven maarufu sasa.
     
  6. z

    zejame JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2013
    Joined: Apr 11, 2013
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mie wema napenda nikuone sana tu na nakufagi kinoouma but mi si me ni ke
     
  7. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mashabiki wa yanga bhana,ya kaizair tumuachie kaizar
     
  8. Salamander

    Salamander JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2013
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 14,478
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 83
    Kwani Wema Sepetu anauza nini?
     
  9. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2013
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,122
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 48
    Anauza 'wema'!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Ana mahela?
     
  11. k

    kalagabaho JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    na akipewa lazima alie maana kwa kulia yule ndo mwenyewe!
     

Share This Page