Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyo ndiye slaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chumvi1, Oct 20, 2010.

  1. C

    Chumvi1 Senior Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nipo chuo kikuu kimoja hapa tanzania nakunywa chai na maprofesa akatokea profesa mmoja sitamtaja jina akasema nimeambiwa(yeye profesa) kwamba ukitaka usibadili msimamo wako wa kupiga kura usijaribu kuhudhuria mkutano wa dr.slaa, anasema kuudhuria mkutano wa dr.slaa hata kama ulikuwa huna wazo la kumpigia kura utajikuta unabadili mawazo hayo na kumkubali kwa kumpa kura yako hapo tarehe 31.october, anasema jamaa ana kipawa cha kuongea vitu vya msingi na ile staili yake ya kulia ndio hatari tupu, mliowahi kuhudhuria mikutano ya huyu mgombea nijuzeni ili nikubaliane na alichokisema profesa pale chuo leo.
    Mimi namsubiri pale zakhem mbagala nina mzuka balaa.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Seeing is believing!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaaa kazi ipo mwaka huuu...Yaanii
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nilikuwa kwenye kwenye mkutano wake. jamaa ni noma.ni mtafiti kweli kweli naomba uhudhurie mkutano wake hata mmoja utagu ndua huyu jamaa na kikwete ni usiku na mchana walivyoachana mbali,
    kifupi ni mtu wa matendo.
     
  5. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    na bado, mwaka huu ccm watakoma
     
  6. h

    hagonga Senior Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli,mimi pia nimeona hayo pale nilipohudhuria mkutano wake wa kwanza arusha
     
  7. W

    We know next JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani maneno ya Prof ni sahihi. Mimi juzi nilukwa nimekaa na Mama yangu mzazi, ambaye ni Kiongozi wa chama fulani pale tunapoishi, tukawatunamsikiliza DR Slaa alipokuwa anahojiwa na ITV ikiongozwa na Masako, Mama yangu alisema, huyu Baba ni hatari, yaani anaweza kutushawishi tumpigie kura. Mie nikamwambia, mama, kura ni siri, kama unaona mambo aliyoongea Dr ni mazuri, basi mpigie kura tarehe 31 hakuna atakaye jua kuwa umefanya hivyo. tuliishia wote kucheka na kumpigia makofi Dr. Prof alikuwa sahihi kabisa..
     
Loading...