Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyo mbunge wa CHADEMA Mwanza, aliyetaka kuhongwa ni nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masakata, Jan 8, 2012.

  1. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau,

    Gazeti la leo la Tanzania Daima,8/1/2012,limemkariri Dr.Slaa akisema kwamba chama cha Magamba kilitaka kumuhonga mmoja ya wabunge wa CDM mkoa wa Mwanza milion 323/=Tsh ili akihame chama hicho,..bahati mbaya gazeti wamelifadhi jina la Mbunge huyo(nadhani kwa ajili ya kulinda maadili ya taaluma ya uandishi)..

    Sasa kwa kuwa motto wetu ni ,''Where we dare to talk openly'',naomba atajwe kwa faida yake,chama,wanachama na nchi kwa ujumla..maana akitajwa anaweza kuja ulezea umma issue ilivyokuwa
    Nawasilisha.
     
  2. M

    MAPIKIPIKI Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naunga mkono hoja
     
  3. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ezekiah dibogo wenje-cdm nyamagana kwani ndo muhimili wa mwanza na ukishamng'oa huyu ilemela hakuna kitu,na kama ujuavyo highness alipita kwa mgongo wa wenje.
     
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe hujui jimbo gani mwanza lilimfanya hadi mkuu akasafiri kwenda mwanza usiku kutaka kuliokoa? Na si pesa tu, na gari -vx inasemekana alitaka kupewa kama angekubali kwamba ameshindwa.
     
  5. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He! Wenje! mbona siamini.
     
  6. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila mkuu,mbona issue yenyewe inaonekana ni ya hivi karibuni,nadhani kwenye hii kampeni ya magamba kununu wapinzani,..ila nashukuru kwa ufafanuzi
     
  7. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Issue ilkuwa octoba 2010 wkt wa uchaguzi Mkuu na si leo ndugu yangu kama unavyofikiria. Huo ndiyo ukweli. Chadema hawakutaka tu kuisema lkn ilikuwa ni kipindi kile cha Uchaguzi Mkuu 2010.
     
  8. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli hi ilitokea kipindi kile cha uchaguzi, mbona ilifahamika na hat yeye wenje alishaongelea
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tutamjua tu!

    Na bila shaka atakuwa na dalili ya mapapa!
     
  10. M

    Mabewa Senior Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu gazeti limemnukuu dr.slaa kuwa huyo mbunge ilikuwa leo ndo atangaze kujivua uanachama ndo takukuru wakawashtua viongozi wa cdm na wenyewe wakavuruga mpango.
     
  11. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona kwenye hili gazeti ie tanzania daima la leo Dr. Slaa anasema wamepata taarifa za kurubuniwa huyo mbunge kutoka TAKUKURU siku tatu zilizopita?
     
  12. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Kwa Mwanza ilivyo sasa hata wanunue mbunge aliyepo uchaguzi ukija hata CDM wakisimamisha jiwe na CCM wamsimamishe mbunge waliyemnunua wananchi wa Mwanza watachagua jiwe. Magamba watu wameyachoka kabisa na hata wakati wa uchaguzi kura za chuki ndio zilitawala na sio uzuri au ubora wa wagombea. Na kura zikalindwa kwa nguvu zote. CCM waende kujiimarisha hukoooo Lindi na Mtwara kwa sasa Mwanza imeishawakimbia
     
  13. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kipimo sahihi kwa viongozi wa CDM jinsi wanavyo settle issues.
     
  14. T

    Taso JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli imeripotiwa hivyo basi Dr. Slaa mzushi, gazeti jongo na wewe mdaku.

    Toka lini kuficha jina la mtu anaedaiwa kutaka kuhongwa ikawa ni "kulinda maadili ya taaluma ya uandishi"?

    Toka lini Dr. Slaa ambae amejipambanua kwa kufichua mafisadi papa akashindwa kutaja jina la mbunge wao aliyekataa hongo?

    Toka lini vigazeti feki feki hivi vya kibongo vikaandika kitu cha maana?

    Hakuna taaluma mbovu nchini kama uandishi wa habari.
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    MAPOROJO! lol
     
  16. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    .......chukua hatua za kuamini kuanzia sasa mkuu,
     
  17. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mwisho wa magamba umekaribia
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Ile fani ya kumperesheni kichwa mgonjwa wa mguu inakamata nafasi ya ngapi kama ya uandishi ndo imebeba bendera?
     
  19. josefast

    josefast JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hata wakimnunua huyo mbunge uchaguz ukifanyika CDM itashinda2 CCM ni sawa na matapishi
     
  20. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Acheni kudanganyana ccm ni zaidi ya chama huyo wenje sisi wana mwanza tulimtumia kutuma msg kwa mwenyekiti wetu taifa, na kama anadai alitaka kuongwa it was from a personal level yeye na huyo aliyetaka kumpa hizo hela siyo chama, mwambie atafute pa kwenda wazawa wanadai jimbo lao 2015, m.i. S daima.
     
Loading...