Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyo jamaa vipi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Jan 15, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    View attachment 20514 Jamani nimekutana na hii picha samuwea nikaona niitundike hapa ili tujue kulikoni.
    Angalia huyo jamaa nyuma ya Shein, alikuwa anashika nini vile?

    [​IMG]
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    itakuwa ni bomu la machozi hilo . teh teh teh
     
  3. eddiom

    eddiom Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Anarudisha sim katika mkoba wake
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nadhani ilikuwa ni missed call ya nyumba ndogo
     
  5. m

    mangoa Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa alikuwa anarudisha simu anaitwa oscar a .k.a chuma ndo mlinzi mkuu wa rais wa smz na ndie aliyepata ajali na mh sokoine.
     
  6. C

    Chumvi1 Senior Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko deep kweli hii jamii forum
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Simu kazini ndo maana wanapigwa makofi viongozi wenu:smile-big:
     
Loading...