Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwezi kusali bila kumlani Shetani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Kidogo 2015, May 26, 2012.

  1. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiongea katika mkutano uliofanyika leo Jangwani mwenyekiti wa CDM mkoa wa Tabora alitoa mpya kwa kusema kamwe CDM haitaacha kuisema CCM na serikali yake kwani inafanana na muumini ambaye atasali kisha asimlani shetani!!!!

    Huku akishangiliwa na umati wa watu uliohudhuria mkutano huo, mwenyekiti huyo alikuwa akitoa ufafanuzi wa baadhi wa makamanda wa polisi ambao huwataka wanapohutubia mikutano basi wasiiseme vibaya serikali.

    Huyo mwenyekiti wa CDM amenifurahisha sana kwa kusema ukweli bila kuremba makamanda wa polisi ambao wanafikiri watu wanapozunguka mikoani wanacheza makida makida.

    Ni lazima watu wakosoe ili mapungufu hayo yajulikane kwa wananchi.

    Kwa mantiki ile CCM ni kama pepo baya au shetani!!!!!

    Nimeona tujikumbe kwa hili leo lililojiri uwanja wa CDM Square.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na kweli aiseeee hawa jamaa siyo watu wazuri hawatutakii mema ni bora wamepewa fact kuwa saizi siyo wakati wa kucheza na kima.
     
  3. a

    annalolo JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao polisi wambea sana wanataka vp serikali isikosolewe.wenyewe wana hali mbaya nawashangaa kufata mkumbo wanaishi maisha duni sana sijui hawa jamaa hawajui haki zao
     
Loading...