Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwezi kumbatia moto kifuani halafu usiungue!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oba, Aug 4, 2011.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuhuma zote juu ya Serikali au taasisi au watendaji wake kuhusu ufisadi na hujuma kwa raslmali za taifa kama hili la hivi karibuni la Jairo na 50milions zake au Jen Shimbo kumiliki akaunti yenye trilioni 3 haziwezi kwenda hivhivi. Serilkali yaweza kufanya ujanja wa kuficha ficha aibu yake na watu wake lkn ijue kuwa hakuna aliyekumbatia moto asiungue. Serikali inajichimbia kaburi!
    nawasilisha!
     
Loading...