Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwezi kula muwa bila kukuta fundo....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by la Jeneral, Jan 21, 2011.

  1. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uzoefu wa maisha hasa ya mapenzi inasadikika kwamba mnapogombana na kupatana ndo kuimarika kwa mahusiano na maisha ya furaha,je kuna ambao wapo kwenye mahusiano ambayo nimteremko tuuu,i mean hawagomban?nini siri ya mafanikio,nawasilisha
     
  2. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Halafu kabishe hodi kwanza....! Unaingia tu hadi kwenye chumba cha wakubwa, hata sebuleni hujapitia......?
    Most of the times, experience does not be built only by the duration spend in a certain area.....! but normally it comes out of challenges faced, approaches used to deal with them, situations they happened, number of often to happen, and success attained against them....! Your face would show that you might have experience on this, but may you tell us how often you find these misunderstandings, what types, and how did you go about them? Aidha, umekata tamaa na hivyo ikakulazimu ukubaliane na situation....!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :plane::plane:nawai mie
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    :plane:na mie naunga kwa nyuma:smile-big:
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ile inayouzwa barabaani kwenye mifuko haina vifundo mkuu!
     
  6. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hiyo ni kweli kabisa kwa sababu watu hatuko perfect. Chamsingi nikuhakikisha ni kupungusa misuguano kwa mmoja wenu kujishusha na kujifanya mjinga. hiyo ndoa itadumu. lakini kila mmoja akijifanya much know hapo patachimbika
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kugombana/kutofautiana ni hatua ambayo uhusino wowote ili uwe strong lazima upitie,wakati mwingine ni muhimu kwa kuwa inatusaidia kujua partners wetu wana-behave,manage vipi tofauti zilizojitokeza,je wanasikiliza upande wa pili?je wanaheshimu mawazo tofauti na yao,je upendo wetu ni zaidi ya wakati wa furaha au hata kwenye ugomvi bado unatuweka pamoja???etc etc.:plane:
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    jamani jamani kona kali..
    akabishe hodi ya nini mkuu..
    jamaa tayari yuko hapa tangu mwaka jana lol.
     
  9. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks afrodenz,peke yako umenitetea ni pm kuna zawad yako mahsus 4u:kev:
     
  10. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inaonekana michelle unajali sana,ana bahati huyo mwenzako
     
  11. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    exactly mmoja lazima ashuke ndipo mambo yatakwenda kwenye mstari:kev:
     
  12. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unawah wapi rose hata hujanipokea mwana wa mwenzio?baba hapendiiii:A S-fire1:
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhh mambo madogo tu haya dear..

    wewe umefika hapa kabla yangu
    lazima nikupe heshma zako dear..
     
  14. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    funza dume ukimfata rose kwa nyuma na mm ntakuja nyuma yako cjui nani ataumia???
     
  15. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks afrodenz,utani pm lini jaman?
     
  16. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie najitoa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:shock:
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijui labda azaliwe sayari nyingine
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmhh ukiwa tayari dear ..
    weye fanya hivyo lol
     
Loading...