Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwezi amini!

Discussion in 'Sports' started by Landala, May 29, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huwezi amini jana wakati fainali ya klabu bingwa ulaya kati ya Barcelona na Man u,kocha wa Man u Sir Alex Fergason alikuwa akitetemeka wakati mpira ukiendelea kutokana na hofu na pia kutokana na mpira wa hali ya juu uliokuwa ukionyeshwa na vijana wa Pep Gurdiola BARCELONA.Jamani hadi babu anatetemeka kweli BARCELONA ni noma.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,555
    Likes Received: 9,373
    Trophy Points: 280
    Niliona, tena kawiva, kipigo cha namna ile halafu nyumbani kinauma jama. Mnhhh, Mzee akiiona hii post nimeumia.
     
Loading...