Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwezi amini yanayotokea hapa jioni hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Mar 25, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kongamano la new media marketing limeingiliwa na mgao waumeme yani nikituko cha mwaka nitawaeleza jamani wt
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Walipaswa kuhakikisha kuna STAND BY Generator! Au walijisahau? Mimi nilidhani kwa kuwa ni British Council, wangeweka HATA INVERTER pale! Nini Generator?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Jamani umeme umewaka na mida hii Issa Michuzi au mfasi halisi wa ccm anatoa mada! Anachekesha tu eti anasema anajua kuwa jf tutamchana tu
     
  4. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sioni tatizo la ajabu,hao ni watanzania na mgao uko Tanzania sasa issue ni nini? au U-FIRST CLASS TANZANIAN !!....
     
Loading...