Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwezi amini SIMBA hiyooo! CAF

Discussion in 'Sports' started by Yericko Nyerere, Apr 6, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    SIMBA:Klabu ya Esperance imethibitisha kwamba mchezaji Javier Besala Bokungu aliyeichezea Mazembe katika mchezo wa kwanza dhidi ya Simba ni mchezaji wao halali. Kwamujibu wa habari zilizopatika Tunisia asubuhi hii!!! Nitaendelea kufuatilia kwa makini ukweli halisi na kuwajuza
     
  2. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....sasa si 'ungefuatilia kwanza kwa makini ukweli halisi' ndipo uje na kichwa hiki cha habari??????

     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa neno zima ni Mazembe imetupwa ama..?
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    simba kama imeshindwa kufaulu hapa.. na kwenda ushindi kwenye ushindi wa mezani huko mbele kwenye sidhani ata survive ,
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    mmmmmhhhhh.............mazembe si hao tumewasikia kuwa walijaribu kuwahonga ma match officials kule congo?..................inaonekana ni klabu inayopenda sana magumashi
     
  7. m

    matunge JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    mazembe wamezoea rushwa. kwani mwaka huu ni timu ya kawaida sana.imetumia jina tu kuitoa simba, ...na wekundu nao hawakupanga mahesabu vizuri tu...walikuwa saizi yetu kabisa....kama mgosi angefunga lile goli la mapema la kichwa....hakika wangechanganyikiwa..na kuongezwa kibao
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Lakini haki itendeke.hata kama haita survive huko mbele, wapewe tu haki yao. vijana walijitahidi
     
  9. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    matokeo lazima yaheshimiwe. tim ipewe fain au mmchezaji afungiwe. kwani walicheza 12?
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haki inaendana na sheria, Je, sheria za mashindano zinataka mchezaji alipe faini yaishe?
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Wewe unaonekana ni mtani wetu!:yield:
     
  12. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpenzi wa Yanga huyu.....!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa wamejribu kuhonga marefa , na wamewalipa wachezaji wa yanga buku kumi kumi ili wawashangilie , hii klabiu inapenda sana vitu vya short kati
     
  14. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nijuavyo mimi ni kuwa, kabla ya mpira kuanza, wachezaji hukaguliwa na kuangaliwa leseni zao, picha, e.t.c. Sasa kama hao waliokataa rushwa hawakuwa makini ni wao wenye makosa, mchezaji au timu ina makosa gani??
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sio mtanzania huyu
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na mimi ndipo kwenye swali ilikuwaje akaruhusiwa kucheza...
     
  17. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpira ni uwanjani. Tusitegemee huruma.
     
  18. M

    Mwanza One Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu kuruhusiwa kucheza si ndio hayo magumashi yenyewe waliyoyafanya..
     
  19. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio maana wakaweka sheria...tunajaribu kuangalia sheria inasemaje na wala sio swala la huruma......Sawa mkimbiza upepo
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Habari sio rasmi
     
Loading...