Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwezi amini Polisi wa barabarani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Dec 29, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mara kwa mara tunashangaa polisi ana kusimamisha na anakuambia bima ya gari
    imeisha au road tax.
    Unajiuliza ameota vipi?
    Kumbe wanawatumia machinga wa barabarani kuwapa habari kwa kutumia simu
    kisha yeye polisi anakupiga mkono mbele,Yani wafundishwa hata kujua bima feki.
    Hii ni balaa.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kajipange upya hii umeitunga haijakaa sawa sawa
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama haukubaliani ni juu yako,lakini ndo ukweli uliopo
     
  4. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Speeking of trafic,

    Jamani natafuta email address ya trafic makao makuu, kwenye anuani yao niliyonayo wana P.O.Box tu na mimi nina mambo kibao ya kutuma kwa email, pobox muda sina wa kuandika barua.

    Mwenye email address ya trafic makao makuu msaada kwenye tuta tafadhali, ikishindikana hata simu yao.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280

    sasa wewe ulitaka utembee na road licence imeisha au feki barabarani usipigwe mkono?
    safi sana polisi
     
  6. U

    Uwilingiyimana Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    brainless speculation!!
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa nini usikate bima?unanunua gari huna uwezo wa kulihudumia paki utupunguzie foleni
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mfano bima au tax ni rahisi sana kusahau.
    Na siyo hivyo tu inaweza ikawa site mirror imevunjika au kuibiwa,yakikukuta ndipo utaelewa
     
Loading...