Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwezi amini,lakini ni kweli!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bhavick, Sep 22, 2011.

  1. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana mmoja miaka ya 90,alimbaka bibi yake mzaa baba.baba akachukia na kumpeleka mtoto mahakamani,cku ya kesi,jamaa akaulizwa na hakimu akakubali,kuwa ni kweli,lakini kwa nini baba yake kachukia kubakwa mama yake?wakati yeye mama yake amekuwa akibakwa na baba karibu kila cku na hajawai kuja kushtaki mahakamani?
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimesikia ka kizunguzungu jamani.
    dah! jesus save us.
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haaa hii ni hatari aisee!
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wivu wa mapenzi bibi, baba na mtoto, aluuuu!!!
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Ujumbe wako unatufundisha nini?
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dah, kama unataka kupotosha vile, lakini poa sio mbaya.
     
  7. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuki kwa nguruwe,kwa binadam .............
     
  8. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    mi mwenyewe nawashangaaga watu wanaocomplain
     
  9. Mkale

    Mkale JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    ni kweli, lakini.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    dah! Noma tupu yaani
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    upuuu......i huu!
     
  12. m

    marcwonder New Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je ni kweli siku hz kijana an miaka 90 na huyo mamaake alikubalina na babake ndio maana wakawa wanafanya kila siku
     
  13. W

    WIZARD Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cku ya kec ulikuwepo.,, au blablablabla mingi hapa ndani... kisa umeshiba ugali mbaazi unaanza tujambia ovio,,
     
  14. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeanza matusi,baadaye tindikali,kisha bastola kama wenzio igunga!
     
  15. w

    winifrida Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh hii kali
     
  16. R

    Rastad Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaocomplain ni wajinga,hii ni sehemu ya jokes na udaku
     
Loading...