Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwezi amini,lakini ni kweli!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bhavick, Sep 22, 2011.

  1. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana mmoja miaka ya 90,alimbaka bibi yake mzaa baba.baba akachukia na kumpeleka mtoto mahakamani,cku ya kesi,jamaa akaulizwa na hakimu akakubali,kuwa ni kweli,lakini kwa nini baba yake kachukia kubakwa mama yake?wakati yeye mama yake amekuwa akibakwa na baba karibu kila cku na hajawai kuja kushtaki mahakamani?
     
Loading...