Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwa wanawaona kama malaika!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by vukani, Mar 24, 2010.

  1. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanaume wote ambao huenda baa kunywa na kulewa wana sifa moja kubwa ambayo kila mmoja kati yao anadhani ni yeye peke yake aliye nayo.

    Wote kati yao huwa wanawaona wahudumu wa baa kama vinyago kwa ubaya wakati wanapoingia, lakini muda mfupi kabla ya kutoka huwa wanawaona wahudumu hao kama malaika kwa uzuri.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaa sana tu, wengi huponea huko
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    I dont think so.
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mbona wapo mabarmaid warembo sana tu jamani!au mnawaona wote ni vinyago sbb ya kazi zao?
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    dada vukani mtu mzuri ni mzuri tu, utamwona na utamjua iwe ni wakati wa kuingia wala wa kutoka................ kweli maeneo hayo uliyozungumzia kuna viumbe wameumbika..............
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Mi nawaona kama makonda..
    Ambao wanakupokea vizuri ukiingiz, na ukilala juu ya meza wanakusachi hadi kikadi cha kupigia kura.
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Vukani, si pombe kuna ma baa medi wameumbika kisawasawa, mwanaume mkamilifu lazima uhamie kunywea kwenye ile baa na si bia tu unaweza kukuta njemba linakunywa maji au soda tucheki mzigo - tofauti yao hawana elimu tu na uelewa wao ni mdogo - sasa ukiongea nao unaenjoy 'cause they do know so many things to urgue. nyie mliosoma mnasumbua sumbua sana - hawa wanajua ku-care and they know how to treat a man.

    Message kwa wanawake mlioolewa- please do your duty otherwise ni kwishinei - jamaa akienda akirudi matairi yote hayana upepo.

    Vukani nitafute nikupeleke nikuonyeshe baadhi tu uhakikishe mwenyewe!
     
  8. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nitakutafuta, kaka, shaka ondoa, kwani nadhani nitakuwa na wakati muafaka kufanya dodoso juu ya mazingira ya kazi yao.
    Huwa napenda sana udadisi......
     
Loading...