Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwa unadai?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Aug 12, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mpenzi wako kakuomba hela kama Sh 500,000 na akasema atakurudishia kumbuka yeye ni mkeo/mmeo je utamdai hizo hela ikiwa hataonyesha dalili za kukurudishia? au utamwachia?:welcome:
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    amekuomba ili aende kufanyia nn? unajua kwenye ndoa mnakuwa mwili mmoja na kila mnachokifanya kinakuwa chenu na si cha mmoja kuna hali inatokea kwa mfano mke au mme ni mfanyabiashara anahitaji kuongezea hiyo hela ili auze mzigo apate faida hapo inabidi umdai maana amepata profit kwa mkopo wako. Ila kwa jambo linalohusu familia unaweza kumpa tu kwa makubaliano ya kumsaidia sio kukopesha mfano mkeo/ mmeo anahitaji hiyo hela ili abadilishe sofa or kitu chochote kwa faida ya familia unampa tu sio kwa kumkopesha
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eheee tuendeleee:playball:
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha heheheh mie huwa sirudishiwi najua kabisa hapa jamaa kanambia tu wife nikope nakurudishia kesho ..Lakini najua hairudi kwa vile mie napata vikubwa zaidi ya hivyo wala simind :A S-heart-2:
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    FL ulikosea sana
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hapo kwanza!!1,Ameomba??au kakopa??
    Kama amesema nikopeshe kiasi hiki najua anaenda kufanya kitu fulani na mimi nilazima nijue! huyo ni mke.Kama ameomba anamambo yake binafsi nampa nusu yake!
    2 Kimada akisema nikopeshe najua fika hazirudiii!!nampa nusu famililahih!!,kama ameomba nitajua nimpevipi laki 2 au hata zaidi!!
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Msaada ni msaada na kukopa ni kukopa. Mke akija na ombi la kukopa namkopesha baada ya kuanika anachotaka kukifanya. Kama ameomba msaada tu basi simdai. Ukikopa lazima ulipe!
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    tehe tehe tehe heheheheheh kwi kwi kwi kwi kwi wiwiwiwiwiwi
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    He wewe keleleko majirani watasikia
     
  10. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Una busara sana Mama mkubwa, I wish you wrere mine! Mi nawakubali sana watu wasiojali sana cash, siyo kwamba nataka kutumia zao hapana!
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni lugha hatarishi sana kutumika kama mnasaidiana kifedha........mimi naona mkishaanza kupeana pesa katika mtazamo huo wa kukopeshana ndipo mgawanyiko wenu kwa misingi ya mali UNAPOWEZA kutokea. Nashauri kuwa endapo mwenzio kakuomab pesa na umeridhia kumpa basi weka mbali wazo la kudai ama kurudishiwa na akirudisha basi hakikisha hiyo pesa inaingizwa tena kwenye mchakato wenu wa pamoja msiruhusu pesa iwagawe namana hii.:A S 8:
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    sawa kabisa kifamilia mambo yanayohusu pesa yanatakiwa kufanywa kwa pamoja na kushauriana sio mke anakurupuka anakuja kukukopa laki 5 au milioni bila maelezo yoyote, kwa nn asikwambie kuwa ana wazo fulani mlifanyie kazi kwa pamoja na si vingine kivipi m/mke aombe milioni bila kukuhusisha kwenye matumizi ya hiyo hela matokeo yake unakuta umempa kesho anakuja na gari anakwambia amenunua hapo tena hutakuwa na sauti kama m/ume

    haya mambo ya pesa yanaleta mzozo sana kwenye mahusiano na msipoyaweka clear mwanzo yanaweza kuleta migogoro mikubwa baadae utakuta mtu umeoa labda mkeo alikuwa chuo akimaliza akipata kazi anakuachia majukumu yote m/ume kwa kuwa alishazoea toka kipindi cha nyuma sasa hapo usipoweka sawa mapema ndio utastukia mke anajenga kwao wakati nyie mnapanga mjini na mwisho wake ukigundua mnagombana na kuachana
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    akikopa arudishe................kwani hajui maana ya neno kukopa?!

    kama hakuwa na nia ya kurudisha angeniomba bila ya kutumia neno kukopa ningempa bila ya tabu, as long as katumia neno kukopa, namdai

    (namdai ili kuondoa ego yake tu kwa sababu mwanamme anaona tabu kumwambia mkewe amgaie pesa, atajitia akopeshwe! basi na alipe)
     
Loading...