Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwa siwezi kabisa....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jul 10, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Wakuu,mimi nina tatizo moja,chumba changu ni self{yani kina choo na bafu humo humo}tatizo ni kwamba,huwa siwezi kukata gogo mbele ya mpenzi wangu,lakn mwenzangu yeye naona hata huwa hajali,anaweza aingie ashushe mzigo wake hapo na vijambo juu lakini mim nimeshndwa kabisa,nahisi aibu!nishaurini nin cha kufanya jaman.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Siku tumbo likichafuka utaweza tu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ni mkeo au hawa wa vodafasta?
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhh!! nahisi harufu.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mh huyo atakuwa si mke! Wenzio ni full mijihoni km stesheni
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh, kwani hicho choo hakina mlango?
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uwiiiiiiii u have made my morning! kha!
     
  8. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii nayo kali. Ushauri wa nini, kwani hiyo ni sifa ya kutafuta?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiii pole, ni mpenzi wako wa kwanza?
    au haujamzoea bado?
    usijali in time utaweza tu...wenzio tunajam*a kabisa
     
  10. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Usijali itafika wakati utamzoea na kuweza kushusha mzigo hata yeye akiwa chumbani.
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahhaha hata mie siwezi aisee....
     
  12. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    madamex mlango unasaidia nini?
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwani hicho choo hakina mlango??? Halafu kama unaona aibu kukata gogo huwa humpi machine?????
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    kumbe tuko wengi?
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ni my longtime galfriend.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    mkuu,mayb nlikosea kueleza,ni hivi ni chumba chenye self ya kishkaji,yan choo na bafu viko sehemu moja,so ukitaka kuoga au kukata gogo ni humo humo,sasa huwa tuna kawaida ya kuoga wote,ila mwenzangu ndio hivo tena naweza nikawa naoga yeye anakata gogo hapo pembeni bila hata kunionea aibu!
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Siyo kila kitu nicha kupost!
    Akili tunazo, matumizi hatuyajui.

    Hivi ni ushauri gani hapo unautegemea?
    Mnafanya tuamini hakuna sifa za kuoa, yan hadi swala la toilet unataka ushauri?

    Nafikiri ni vizuri ukatafakari kabla ya kuweka uzi.
     
  18. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi na mpenzi wangu hatuna noma. Kama ni kujamba na kukata gogo kama kawaida
     
  19. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wapiiiiii mechekajeeee lol ukizoea au ukikua utajiachia tu na pia ukishikwa na ushuzi usiobanika nn mbele ya mpenzio hata mbele ya kadamnasi waweza uachia hasa ule ufusiiiiiiiii
     
  20. KeiEd

    KeiEd Senior Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zuga kama unamtuma kitu duka la mbali kidogo alafu download fasta kiasi kwamba akirudi wala hawezi shtukia
     
Loading...