Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwa najiuliza....hili swali.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Oct 16, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Kila mara unapoona masuala ya mashindano ya urembo,kuna kitu kimoja
    huwa najiuliza sana....

    kwanza wahusika karibu wote ni wanaume watu wazima wenye wake na watoto..

    hapa namaanisha waandaji,mapromota na hasa ile kamati ya Lundenga..

    sasa huwa najaribu kupata picha ile siku ambayo mtu alikaa chini na kumwambia mkewe...

    mfano....mke wa ngu kuna 'deal ' nimepata..nimechaguliwa kuwa mwanakamati wa Miss Tanzania...

    au nimefanikiwa kushinda na kuwa muuandaji wa 'Miss Kinondoni....

    au kampuni yetu inadhamini Miss Tanzania na leo tunaenda kambini kuwatembelea...


    au hawa jamaa wote wake zao huwa wanashtukia tu habari kwenye ma TV kama sisi?????

    wanayazungumza vipi haya mambo majumbani?

    na wake zao 'honestly wanakuwa na sura ipi???hata kama hawapingi wakati wanapata taarifa??????

    nahisi kuna 'uhondo' tunaukosa lol

    au mtu akikutana na 'wakwe na in laws' unawaelezaje kuhusu shughuli zako?????

    au mwanamke ambae mumewe ni 'promota wa urembo' anazungumza vipi kwa wenzake???
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona simple tu jamani BOSS its like this........he mke wangu nashangaa kumbe wameniweka eti nikasimamie umiss hahaaaaaaaaa kwann hawakunishirikisha jamani wanajiamulia tu kazi zingine bwana mtu huna maamuzi unaamuliwa tu we leo ndio kasimamie u miss wakati mm nataka kukaa na mke wangu kupumzika sasa itakuaje ile out tulipanga .........ila hamna shida ivi ulisema mama yako anashida ya laki 8 za kuongezea biashara yake basi chukua izi utampa
    basi na mke akiona ivo basi hakumbuki tena kabisa kuuliza huo umiss ilikuaje uwe muandaaji.........then mister anamalizia kwa kusema ivi ulisema wataka kwenda saloon ok chukua hii na shopping yako nakupenda sana mke wangu kuliko chochote kile
    thats the game bro mke kwishney
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    kwa kweli namsubiri Nyumba kubwa na Dena Amsi hapa halafu utaona watakachosema ...lol
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo memsapu aishia kuhongwa ili afunge bakuli lake?
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna wanawake vichwa ngumu sana huwa hawanunui story za namna hii, hata apewe milioni anachukua na bado anapiga biti la kufa mtu, kuna rafiki angu mumewe anafanya kampuni ambayo ilidhamini umiss, alichaguliwa eti awe jaji looo mbona palikuwa hapatoshi, mke alimwambia kuwa jaji ukimaliza hiyo kazi mimi na wewe ndio basi alikataa katakata, mpaka ofisi ikachagua mtu mwingine, mamiss wenyewe wamepinda namna hii, msichana akishiriki miss tu ndoto yake ni kuendesha gari lile, akilikosa yuko tayari afanye uchangu na vibosile apate hata kivits chake, sasa hapo waume wanaponaje kweli na hawa wanaojipeleka wenyewe je kwa kigezo cha udhamini na usimamizi ndio wanakuwa wa kwanza kubebwa
     
  6. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah,uko vizuri kwa uongo
     
  7. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kaka,mambo ya ndoa kwakweli wanayaweza wanandoa!!inabidi akubali hali tu kwani ndio inamnunulia wax na mengineyo
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hiyo kazi ilipaswa kufanywa na ma bachelor si waume za watu. Bora tufe njaa.

    Mimi kuna vitu sifagilii including u miss. Sijawahi na sitawahi kwenda kuangalia haya mashindano na mume wangu. Kha; yani tupozi kabisa tunaangalia uzuri wa mabinti mimi na mume wangu afu anashangilia "yule mzuri mwangalie macho, mwangalie miguu, mwone anavyoongea" tutaishia kugombana. Sina uvumilivu kwenye kumsikia mume wangu anamsifia mwanamke yeyote. Asifie kimoyo moyo nisijue.

    Haya ni mambo ya vijana bwana.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,050
    Likes Received: 15,969
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh...Nyumba Kubwa bana....hunaga mchezo na mumeo!
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...and thats Destiny. Nimeipenda hii
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    si mda mrefu husninyo atamuona anacomment na upupu wake hapa.linaniudhi.
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Aisee watu wanatofautiana!!!

    Maana mimi mke wangu inabidi nimkumbushe mara mbil mbili siku Sikinde wana shoo, au siku anakuja mzee wa kitambaa cheupe... Lakini mashindano ya u-miss napewaga taarifa wiki kadhaa kabla, na nikigoma kwenda nae atapiga mgomo wa mtoko miezi 3... Tukifika yeye ndo wa kwanza kunionyesha wazuri na kuwachambua, na huwa hadi tuna-bet kama utabiri wetu kwa mshindi utakuwa tofauti...
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu Boss,
    wao na wake zao wanajuana, wana Tabia zinazofanana na wamekubaliana

    ni kama vile Mchungaji na Mama Mchungaji
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Lakini pia inategemea wife alikukutaje kipindi cha mwanzo, pia kama ukweli ni kwamba hyo bzness ndo inaweka msosi mezani hapo ni lazima wife akubali na utamwambia kwa raha zote na mtasheherekea wote kwa kupata hyo "deal" sababu wanasema pesa hainuki bana lol...
     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kweli Mzazi wife wako nmemkubali...
    Hapo pia kuna suala la jinsi mnavyojuana na Mamaa toka awali. Hebu tupe picha wewe ndio zingekuwa ni bzness zako hzo? Hapo mixer Mamaa ndo angekuwa anafukuzia tender na kuwa-robby wakina Lundenga...
    Hahahaha
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    The boss, ndege wafananao ndio wanaruka pamoja...

    Wanajuana hao...
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    hata kama kwa nafasi ya mume wako kiofisi,anapaswa kwenda kutembelea kambi ya Miss Tanzania...?
    mfano mkurugenzi wa kampuni inayodhamini??????
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    una raha saana aisee
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    lol................
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    no mchezo aisee lol
     
Loading...