Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwa mnajisikiaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUSINGA, Oct 28, 2010.

  1. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Kuna mmke anaiba mme wa mtu na kamganda mwenye mme kwa urafiki wa kinafiki kiasi kwamba mwenye mke kamuamini mno mpaka inatia huzuni,na hawa wote ni WATZ hivi rohoni unajisikiaje kwa ushetani huu,umepora mpaka haki ya msingi ya mtu kufurahia mume kutimiza miaka 50 kwa kumrubuni huyu mbaba kwa vipesa na kwenda nae bongo.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Huyo anayedaiwa kuwa ni mume wa mtu ni taahira au?
     
  3. B

    Brandon JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i wonder!
     
  4. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huo ni ubepari wa mapenzi kama ulikuwa hujui!
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apo nani anajiskia nin?
    wote wawili uyo aliyeibwa na aliyeiba wana makosa
    km upo tyt na mkeo kuna delila yeyote anaweza kukurubun?
    uyo mbababa ndo ana matatizo yan badala atulie na mkewe ye anagawa nje tu .....kuna wanawake wengine wamezaliwa specially kwa kudate na waume za watu sasa akimpata km uyu anayeweza kumwendesha km tineja basi anafurahia sana
    yan ukizubaa ata mipango ya hm kwako atakuwa anakupangia afu wewe unaenda hm kwako kifua mbele wife nimeona tuchinje bata jogoo tumuuze njiwa tuwapeperushe mende tuwafuge ...sasa apo ole wake mke ainue mdomo ...jaman mume wangu lakin...wewe moto utakavyowaka apo...........!!!!!! hatari
    ebu tulien na ndoa zenu uko alllllllahhhh!!!!!!!!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna watu wengine sijui kwa nini wanaishi kwa unafiki:bowl:
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyo ni rafiki mwema anamsaidia mwenzie shughuli:smile-big:
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    The problem ni kwamba these days life partner is treated as a parcel....
     
  9. T

    The King JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaoishi kwa unafiki duniani ni wengi sana labda ni 99% ya walimwengu hata Mapadri na Masheikh nao ni wanafiki.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    possible
     
  11. Zneba

    Zneba Senior Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ivi huo ujasiri nitaupata wapi? yani namchukulia mmewe tena nakuwa rafiki yake!? :nono::nono::nono:kweli watu tumeumbwa na sura zisizi na haya jamni!
     
  13. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    huwezi amini na kila mahali wako wote sijawahi ona hii kitu,kweli kuna watu wakavu jamani
     
  14. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    angekuwa taahira usingeona hii mada hapa mtu na akili zae ila sijui ni kupenda sifa au mteremko hata havieleweki huyu baba na si mtoto,na huyu mama katumwa na serikali hapa kama........ wa TZ
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nyinyi waume wa leo mmemkosea nini shetan?mbona anawaandamana sana?afu effect zake mnawaliza wake zenu?
    ebu mshwwwwwwwwwwwwwwwwwinde na mlegee ebu fungen zipu zenu
    roho wa bwana awaongoze jaman
    mmh jaman...
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukikubali kufungulia panya buku, mende, vicheche nyumbani kwako bila kuwathibiti na wewe ndo kichwa cha familia unategemeaje lazima wakuendeshe unafikiri wana haya hawa wakati shida yao chakula
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    dah! hapo demu anamchora mwenzie tu! atakapojua mwenye mmewe itabidi wahalalishe tu awe mke mwenzie
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mie huwa ckubaligi kauli ya watu kusema"kaibiwa/naibiwa mume"..kwani huyu mnaemwita mwizi alikukuta nae road akakukwapua huyu mume wako na kukimbia nae? wote watu wazima wanafanya vitendo kwa maamuzi yao...
     
  19. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    halafu ninachokiona hapo pia mme anamdharau sana mkewe, vinginevyo asingekubali small house wake awe karibu na mkewe kabisa.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Once you discover such stuff the reaction ndio maana kuna matukio mengine ya ajabu unayasikia
     
Loading...