Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu wizi wa airtel utatumaliza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by murid, Apr 29, 2012.

  1. murid

    murid Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani hawa airtel ni wezi wane amua
    Kutuibia kwa ujanja yani nimeweka bandle ya MB 400 nime download nyimbo mbili zenye mb 7 Kila moja nangalia salio zimebaki MB 80 kwakweli hawatutendei haki.
     
  2. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo usaidiweje kwenye thread yko peleka malalamiko yako eartel au porisi
     
  3. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    listen yasser cjui yatha! he is speakn his mind, kama huna cha ku text, u betta stay quite.
     
  4. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Uko sahihi mkuu airtel ni wezi wakubwa! mimi nliunganisha MB400 J'5 Mida ya saa sita mchana kufikia saa8 mchana MB400 kwishney, cha ajabu ni kwamba nlichokuwa nafanya ni kusoma habari JF.. Nimepiga cm customer care mpaka nimechoka, nikipiga naishia kupewa namba ya utambulisho na kwamba tatizo langu linashughulikiwa na kwamba ntapigiwa cm, nimepewa namba za utambulisho mara 3 na hakuna utatuzi wa shida yangu.. mpaka sasa hivi sijapigiwa cm. Hivo
    nathibitisha kuwa airtel ni majizi tena sina hamu nao
     
  5. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Masaburi @work!
     
  6. javascript

    javascript Senior Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe umeenable automatic updates kwenye windows
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kali hiii porisi yawapi tena hiii
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mi hata sijui kitu
     
  9. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini unalalamika kuendelea kutumia mtandao unaokuibia na wewe ni Mwizi pia hamia mitandao mingine
     
  10. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani ni wezi walioshindikana,mimi niliweka MB 400 niliingia tu jf,hata lisaa halikuisha,MB kwishney...nikaenda mcity airtel wakaniambia eti ofa iyo imeisha,sasa kwa nini wanakubali kukuunganisha wakati ofa imeisha..shame on u Airtel
     
  11. E

    Elai Senior Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesha sikia kutoka kwa jamaa zangu kuwa bundle kwa njia ya sms(400MB, Tsh 2500/=) ni mahsusi kwa ajili internet kwenye simu.Hivyo ukiweka kwenye modem hasa kwa shughuli za kupakua inakwisha very fast.Wanasema bundle za modem ni kupita *154*44#. Tusaidiane kutafiti hoja hii.
     
  12. k

    kisesengule Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawasawa mkuu
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona mitandao ipo mingi tuu na unaruhusiwa kujiunga na wowote na kwa muda wowote.
     
  14. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mkuu itakua kuna automatic updates either za windows au anti virus zinafanya kazi, hvyo kula bundle nyingi. Kama una simu jaribu kudownload nyimbo halafu uone kama watakata.
     
  15. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
     
  16. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    HAPO KWENYE RED, unamaanisha nini mkuu?.........POLISI au......?
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Tata mura.
     
  18. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ungechangia mada unemsaidia muulizaji na muweka thread porisi=polisi =kiswahili snaifu
     
  19. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    nina fikra hizi hizu..mwenye thread hebu crosscheck setting zako.
     
Loading...