Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu wizi au ni kweli???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Deejay nasmile, Mar 8, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    LEO HII NIMEPOKEA EMAIL TOKA KWA MTU AMBAYE SIMJUI NA MAENITAKA NIMSAIDIE KUHAMISHA FEDHA KUTOKA KATIKA AKAUNTI YA JAMAA GANI SIJUI AMBAYE HAIJAWA RESPOND KWA MUDA MREFU SANAAAAAAA!!! HEBU SOMENI WENYEWE NI HII HAPA



    FROM: MR. IBRAHIM ALPHA.
    BILL AND EXCHANGE DEPARTMENT.
    BANK OF AFRICA (B.O.A)
    OUAGADOUGOU BURKINA FASO


    Dear Friend,


    I know this mail will come to you as a surprise as we never meet before. Well, I am from the BILL AND EXCHANGE DEPARTMENT of (B.O.A) Bank of Africa, I Hoped that you will not expose or betray this trust and confident which I am about to repose on you for the mutual benefit of our both families.


    I need your urgent assistance in transferring the sum of ($11.6M) Eleven Million Six Hundred Thousand United States Dollars immediately into your account. The money has been dormant (in-active) for some years in our Bank here without any body coming for it.


    I contacted you to assist me get this fund into your country, which I has perfected for the claim before contacting you, but first, You have to apply for our bank to release the money to you as the nearest person to our deceased customer the owner of the account who died along with his supposed next of kin in plane crash since 2000. I don't want the money to go into our Bank top officials treasury as an abandoned fund, so this is the reason why I contacted you, so that my Bank will release the money to you as the nearest person to the deceased customer.


    Please, for the sake of our success in this deal, you have to keep it as a top secret between me and you, but delete it, if you are not interested.


    Upon the receipt of your reply I will send you full details on how the business will be executed and also note that you will have 40% of the above mentioned amount if you agree to help me execute this business. I want you to assure me your capability of handling this transaction with trust by giving me the following information details:



    (1) NAME: ................
    (2) AGE: .................
    (3) SEX: .................
    (4) PHONE NUMBER: ........
    (5) OCCUPATION: ..........
    (6) YOUR COUNTRY: ........



    Thanks and waiting for your urgent response



    Best Regards[​IMG]
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    We mwenyewe najua umesha elewa ni utapeli, na ndio maana unasita kumwamini.
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Si ujaribu mwanangu kama vp? Kwani tatizo nini. Fungua account nmb kwa tsh elfu kumi. Najua hata hiyo ni nyingi ila haitakupa presha kisha akikuomba account mtumie hiyo. Hawa matapeli kawaida hutaka acc yenye mihela, ili wakombe. Kama vp, muulize alipata wapi mawasiliano yako?
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hii ni scam
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kilichonifanya niogope ni namna gani amepata email yangu? duh kwa mtu ambaye haja think twice basi atalizwa kirahisi
     
  6. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nadhani wewe hujui kwamba ukitoa personal details walizoomba ni watatumia jina lako kufany amambo mengi sana, sio lazima wawe na account yako at times kukumaliza.

    ushauri wako ni bomuuuuuuuu sana, hakuna haja ya kuuliza wamepata wapi e-mail hata mie najua kusechi na kupata e-mail za watu nisiowajua.

    cha muhimu watu ni kujitahidi kutotoa info zozote wanazoomba hawa matapeli.

    mfumo wa e-mail hiii upo kwa miaka mingi sana huwa wnabadilisha tu details na watu bado wanaingia mtego wao ndio maana watu hawaishi kuacha kujaribu. inafanywa na watu wengi sana tena sana duniani...419 akili juu
     
  7. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ngoja naenda naye pole pole akiomba account namba namwambia nina tigo pesatu, hahahahah
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    mbuzi kwenye gunia
     
  9. KATATANAMA

    KATATANAMA Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi binafsi nimekwisha pokea email zaidi ya 10 zenye maneno yale yale kutoka kwa watu tofauti tofauti. Kwahiyo chamsingi ni kunyamaza tu wala usijihangaishe kuwajibu maana utawapa nafasi ya kupata details zako zaidi.
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Thanx kwa advice.
     
  11. brainiac89

    brainiac89 Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni wizi live live mtaendelea thn atakwambia umtumie na account number yako! Jiangalie ndugu wana maneno matamu sana hao lakini sio watu wazuri
     
  12. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    amekuwa option nzuri kwamba"delete it if ur not interested..."

    hizo ni spams!
     
  13. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 744
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Usimjibu, delete huyo ni tapeli wa kimataifa!
     
  15. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wizi mtuupuuuuu usijaribu kabisa kuwasiliana naye.
     
  16. C

    Cape city Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Danger!! Tapeli huyo mkuu...mimi nilishatumiwa email kama hii toka Senegal, tena ni lady na akajifanya ni refugee.....ni matapeli ukitoa details zako umeliwa!!
     
  17. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaa. Siku moja mi nilpoke email ambayo ilikuwa imetoka kwa Beno Nduli.
     
  18. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Uwizi wa kizamani huo... Hizo ni spams...
     
  19. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wameona wanaigeria tumewashtukia ss wamebadili address just delete it man hiyo address unaweza kuta ya ukweli ila siyo yao wanaitumia kama wanavyoomba kwa watu wakiwajibu,just delete
     
Loading...