Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu wimbo wa zamani naupenda sana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maundumula, Mar 3, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari za wkend,

    Jamani kuna huu wimbo unaitwa AFRO wa les Wanyika mwenzenu unanichanganya sana. Kila niusikiapo natamani ninyanuke nicheze.

    Na nyie wenzangu nyimbo gani ya zamani inawagusa?
     
  2. S

    Skype JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    "Mwanameka" by Marijan Rajabu kama sikosei.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo miwili inanimaliza sana plus "GEORGINA"
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usipate tabu neema
    uliyoyafanya si mageni hapa dunianieeeeh.

    Georgina pia.

    Mapenzi yananivunja mgongo les wanyika

    wifi zangu mna mambo

    baba jeni bai bai, watoto watateseka mume wangu baba jeni bai bai

    kuna twist moja nayo hunikumbusha sana old days ' nilikutana na mlofa mmoja, akanambia anatoka jela. Akasema nipe hela ya chakula. Kumbe uongo alidanganya. . .'
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna mmoja wa moro jazz, unahusu kijana aliyekuja mjini juzi afu anajifanya mjanja. Mwishowe akapigwa na watoto wadogo.

    Hata, ule wa medsenja kaleta balaa nyumbani kwa meneja bila kufahamul

    mama nipe nauli nikamtafute monica, amekimbilia zambia ...
     
  6. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    AMINGO- Les wanyika hapo sasa roho yangu huburudika kiukweli
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kongosho, huo jamaa anaulizwa aliona wapi jogoo la shamba likawika mjini.

    Kuna huu mwengine anasema, ooooh mama ulijua mimi masikini unanitesa buree oooh mama, mapenzi ya pesa mama ...kwa mbele ya wandugu mama mapenzi ya pesa si ya kweli..
     
  8. Adoe

    Adoe Senior Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo wimbo wa jamaa aliyetoka shamba unaitwa 'Jogoo la shamba...' wimbo wa Mbaraka Mwinshehe, Super Volcano.
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nairobi wa les wanyika
     
  10. Adoe

    Adoe Senior Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usitumie pesa kama fimbo mamaaa; wimbo wa Cosmas Chidumile.
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kuna wimbo mwengine unasema, oyaaa naingaya ohhh sijui wakongo wale dah! Kweli old is gold
     
  12. Adoe

    Adoe Senior Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilio cha samaki- Remmy Ongala.
     
  13. Adoe

    Adoe Senior Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuleni kuku, mayai, mboga, samaki, maziwa - Mwinamila, Tabora.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na huu pia hunikuna
    'mtoto akililia wembe acha umkate . . .'
    nadhani wa remmy
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa Kongosho ndo umechagua wimbo wa ukweli....naupenda kuliko yoooooote
     
  16. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna wimbo wa Balisidya uko hivi "kuna njama za kuhujumu na kudhulumu utu wa mwafrika, daima dumu eh. Njama hizi si ndogo ni kubwa, na zinaendeshwa usiku na mchana na mabepari wa dunia nzima eh. Udhalimu wa mabepari hao, kamwe hauwezi kufanikiwa bila ya kuwatumia waafrika wenzetu limbukeni wachache, wenye tamaa......"

    sijui jamaa aliona mbali kiasi gani!
    Huu unanifurahisha kwa maneno yake japo ala si nzuri sana
     
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Rangi ya chungwa
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Dunia sasa imani imekwisha- marijani
    pendo pendo si kulazimishana -marijani
    rangi ya chungwa
    majirani huzima radio ili wasikilize tunsvyogombana wametupachika majina wewe pwagu nami ni pwaguzi- DDC
    Kauka nikuvae- OTTU
     
  19. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,725
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    vichwa hivi TOM MWALALA na JOHN NGEREZA...
    Mimi kama kawaida yangu BAKULUTU ZOOOOOOTE from Joseph Kabasele & Grand Kale, Franco & TP n.k Songi langu la kila cku ni ile non stop ya Sam Mangwana Ilio beba Mabele,Ebale ya zaire na Faute ya cormentante..ni TAMUUU.
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Makumbele hapa.
     
Loading...