Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu wimbo una maana gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jan 21, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuna wimbo nausikiliza hapa, huwa naupenda sana ingawa sina hakika umeimbwa na nani na bendi ipi ya zamani. Sijui ni Mbaraka Mwishehe (Ndiye mwanamuziki wa zamani ninayemfahamu)

    Una maneno yanaimba

    "Mapenzi yananivunja mgongo ooh mie..
    Silali naumwa mgango.
    ooh ooh mie...

    Sijawahi kuelewa mwambaji alimaanisha nini... Mapenzi yanamvunja mgongo!!!!

    Kama kuna anayemwelewa naomba anijuze nami. Pengine wanamuziki wa zamani walikuwa wanatumia sana mafumbo...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ina maana kila siku anafanya mapenzi, na hana nafasi ya kupumzika!...
    Zamani ilikuwa nguvu zako tu(za mwili si za pesa), hujiulizi saaana kama siku hizi!
     
Loading...