Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huu wimbo umepigwa na nani?

Discussion in 'Entertainment' started by Polisi, Dec 26, 2011.

  1. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wakuu naomba msaada juu ya wimbo huu. Samahani nitauandika pengine ndivyo sivyo.
    Unasema hivi hivi,
    'wazazi, wazazi nakonda na mawazo yenu ya kila siku
    mnanilazimisha kuolewa na mimi bado ni mdogo
    miaka kumi na nne........................
    CHORUS
    Samahani samahani samahani baba na mama, sitaweza kuolewa...............
    ............
    Kama unamjua aliyeupiga nitajie, si vibaya pia kama utanirushia
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh ni zilipendwa au?
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yap. ni zilipendwa a.k.a bakurutu
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    he! humu namo mambo mengi!
     
Loading...