Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ****** wa Masoud Kipanya Leo Nimeukubali

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Feb 21, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Kweli ya leo Masoud huu ****** wako kaka nimeukubali! Kaza buti baba mwendo mdundo!
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Kazi kwelikweli
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huu ni ukweli mtupu kwa mzazi mwenye akili hata mimi najali zaidi future ya watoto kuliko maisha yangu ya sasa
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni Ujumbe mzito kwa Watanzania tunaoibiwa Rasilimali na Mafisadi wa CCM
     
  5. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa hata kama ni future hilo tumbo tu ni future tosha! Ulafi tu!
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Lakini si wa kufisadi mali ya UMMA!!
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    halafu hizo nyota zinatokeaje?
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sijui kwa nini neno U-p-u-u-z-i limekua censored
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    safi sana , huyo kavaa shati la kijani
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    JF raha tupu..
     
  11. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    you have missed the point GREAT THINKER!!!!!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,727
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Fyucha hadi utuibie? au fycha inapatikana kwa kuiba tu? Elimu na NENO la MUNGU ndio future ya kuwapa watoto
     
  13. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa huyo Nape au Mkama?Lakini unyowaji wa nywele kama hizo ni wa NAPE na kuvaa Miwani..tetetetetetete
     
  14. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwa hili tuanstahili kuitwa " kaza roho country"
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    it doesn't show/written anywhere that man was stealing money!. i know your judgement was based on green shirt with yellow stripes. Halafu hata sentensi yangu pia ni debetable kama alivyo Narubongo
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    acha tu jombaa ni balaaa hili nchi..
     
  17. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna tofauti ya watoto na wajukuu! hapo ndo ulipoingilia chaka na wala sio huo uyanga ulioungangania
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Watamnywesha sumu huyu panya afe nyie subirini
     
  19. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Bora wewe unayejali future ya watoto, sasa mwenzako huyo mwenye shati la kijani anajali future ya wajukuu kabisa, ina maana watoto keshamalizana nao akaanza wajukuu. Kwa vyovyote vile katuni inawasilisha wazo la ku-mis use resources, manake hata huzihitaji still you steal them!
     
  20. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mwanaume huwa hazeeki mfumo wa uzazi, mzee wa miaka 80+ anaoa mtoto wa miaka 18 na anamzalisha. kwahiyo swala la mtoto - mjukuu kwa mwanaume ni pana sana na njia pekee ya kuondoa utata ni kutumia neno watoto maana wanao wanaweza kufunga uzazi lkn wewe bado unaendelea unazalisha (plan zangu hizi). Hii ni tofauti na mwanamke ambaye ana limit ya kuzaa btn 35-40's. Ni vizuri zaidi kutumia concept yako kwa mwanamke.

    halafu kwa kabila letu sisi huwa hatuna neno wajukuu
     
Loading...