Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu uzembe hadi lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vicenttemu, Dec 30, 2010.

  1. v

    vicenttemu Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgonjwa kafanyiwa upasuaji, mkasi ukasahaulika mwilini. Taarifa zinasema mgonjwa amefariki. Mwaka juzi mwinine alipasuliwa kichwa badala ya mguu the same hospital! Inasikitisha sana. Najiuliza hivi kweli hospital zetu zina wataalamu wa ukweli au nimnini. ..... Uzembe huu na mwingine kama hiyo hadi lini?
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Nadhani kuangalia kama ni 'uzembe' wa wataalamu tu peke yao si sawa au haki...kama hospitali ni hiyo hiyo, kuna uwezekano mkubwa sana pia ikawa ni kwa sababu ya 'system' mbovu ya taasisi husika. Tafadhali rejea ripoti ya tume iliyoundwa kuchunguza upasuaji 'criss-cross' wa kichwa na mguu, iliainisha kulikuwa natatizo kubwa zaidi la kimfumo. uchunguzi ni muhimu kabla ya kunyoosha vidole!
     
Loading...