Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu uvumi vipi!??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Henge, Sep 23, 2010.

  1. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nimepata mail hiyo hapo chini nani anaweza kunidhibitishia ni saidieni wakuu sababu pressure inapanda nakushuka







    Kikwete apewa report ya kura za Slaa

    Habari zilizopatikana ndani ya kikao cha siri kati ya vigogo waandamizi wa usalama wa taifa,Kikwete na Kinana wiki iliyopita zimedokeza kwamba JK amepokea report inayoonyesha kura za Dk Slaa atakazopata october 31 2010.

    Mpashaji wa habari amebainisha ya kwamba baada ya JK kupewa tathimini hiyo hakuamini alichoambiwa, zaidi aliongea kwa kiingereza maneno mawili '' Is it?''.

    Hii ni taarifa fupi iliyotolewa wiki tatu zilizopita ikulu jijini dar es salaam ikiwa ni mpango wa usalama wa taifa kukamilisha awamu ya kwanza ya utafiti wao kwa baadhi ya mikoa ya kanda ya ziwa, kati, pwani na kaskazini. Machache yameibwa kwenye taarifa hiyo:

    Mara: Dr Slaa 59.7%
    Mwanza:Dr Slaa 58.3%
    Kigoma:Dr Slaa 52.7%
    Singida: Dr slaa 34.7%
    Shinyanga: Dr Slaa 43.2%
    Kilimanjaro: Dr Slaa 51.7%
    Arusha: Dr Slaa 47.1%
    Manyara: Dr Slaa 53.8%
    Tanga:Dr Slaa 46.2%
    Dar es Salaam: Dr Slaa 66.4%
    Geita: Dr Slaa: 62.7%
    Kagera: Dr Slaa 48.2%
    Dodoma: Dr slaa 42.4%
    Tabora: Dr Slaa 57.6%
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yah yaweza kuwa sahihi kuna mtu alileta hii habari siku kadhaa nyuma ,

    changanya na habari ya aliyopata Slaa ya mbinu za CCM kutumia wakuu wamikoa ,wilaya na wakurungezi plus polisi kuhakikisha wanashinda .
    Ila wapi si CCM wotewako loyal kwa kikwete ,he is weak kwanzakawatukananisha sana kutumia familia yake ,na nadhani kuna baadhi watafulahi CCM kumuuangukia mikononi mwake .
    Ingawa kuwa makini wapinzani familia hii ina uju unaweza kuta Ridhiwani akageuka mkuu wa jeshi la polisi .
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni kweli sababu hata kwenye mitandao inaonyesha Slaa kashinda!!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hii mbona ishaletwa hapa jana au juzi kama thread? zunguka jamvini utaiona!
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    okey sikuiona hiyo
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ndo maana jamaa kwenye kampeni zake utaona hana raha kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ashajua mwaka huu ni kiama kwake
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Na maneno yake yale ya mipasho yamekwisha kabisaa!
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari iliyoletwa THEN MIX WITH YOURS
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama mbayuwayu hahahaha Mheshimiwa anamaneno kama ya Shaban Robert hapo ndo napompendea mimi!!!
     
  10. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hayo ndiyo matokeo ya uongozi wa kiujanjaujanja au wengi wasemavyo usanii!
    Uraisi ni taasisi kubwa na nyeti..inahitaji uwezo, hekima na uadilifu wa hali ya juu.
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ukiona mwanasiasa yeyote anaeomba kura anaanza kuimba na kucheza ngoma kwenye majukwaa ujue mambo ni mazito kwa upande wake!!
     
  12. M

    Mukubwa Senior Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii inaweza kuwa na effect yoyote kwenye vyombo Habari maana kuna baadhi vimeanza kutoa habari za Dk Slaa kwa mapana tofauti na mwanzo wa kampeni? Mfano TCB1 jana wametoa habari ndefu ya Dk akiwa Moshi
     
  13. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ishapitwa na wakati iyo......
    tunangojea Nec wamtangaze SLAA kuwa prezidaaaaaaa
     
Loading...