Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu uume una nini tena?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Sep 4, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Jioni hii the CITIZEN TV ya Kenya inatuarifu juu ya mwanaumme kakatwa uume wake na watu wasiojulikana na hivyo kufanya nia zao hizi zisijulikane.......Hivi sasa mwathirika huyo yupo hospitali ya Thika akipambana kuokoa maisha yake........tusichojua hadi sasa ni nia ya hao watu waovu...kama ni ushirikina au kisasi kwa mwizi wa mke wa mtu au wake za watu...............au mengineyo nje ya hapo...................

    Huu uume mbona unaandamwa hivyo...................................kuna nini hapo?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Uume wa mwanaume ndo uanaume wake!
     
  3. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umezidi kusumbua ndio tunautafutia hela huu
     
  4. WASIWASI

    WASIWASI Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mmmh!!! hiyo ni adhabu kali sana!!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    KUna watu wakatili sana duniani hapa
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hivi ukikatwa hata maisha tena yanakuwa kamahayana thamani kwako
     
  7. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukikarwa Unakua kama boya tu Kama vile umekatwa kichwa.......Jeuri yote kwisheney
     
  8. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Jamani huko Kenya vuvuzela ni dili sana,mara nyingi wanavizia vuvuzela za walevi waliokata network. Huwa zinatumika kwa mambo ya kishirikina,híi nilipata toka kwa rafiki yangu Mkenya.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    nikishindwa kukuhudumia si itakuwa ni balaa...........................
     
  10. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh, ni kama gari imenyofolewa injin, sasa imebaki body tuuu. Je utaiita gari? nafikiri huyo jamaa tumtafutie jina lingine siyo mwanaume tena.
     
  11. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mwanume ni Ume,kama huna Uume we siyo mwanaume
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mnamaanisha mwanaume akikata center bolt ama network ikikata ana-cease kuwa mwanaume? mi nilidhani ndo atapendwa zaidi na mkewe manake hata ule wasiwasi wa kuibiwa unaisha!
     
  13. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    ukikata mtaimbo wangu utakuwa umeniondolea starehe duniani hapa,uume ni sehemu kubwa ya mwanaume katika maisha
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh hapo sijui apewe jina gani maana ile kitu inayomfanya aitwe mwanaume imeondoka.
     
  15. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha utani arifu
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maskini weee! mwanamme wawatu Dubai pia kuna babu wakiarabu alikatwa uume wake na mfanya kazi wake wa ki Ethiopia lakini yeye alisafirishwa Bangkok amepona lakini sijui kama utakua bado unafanya kazi,na huyo Mkenya ndio wameondoka nao kabisa mtumeee!
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kwenye ushirikina malengo huwa ni kufanikisha nini?
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    iko shida sana humu duniani..............................
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    namaanisha chalii angu!
    <br />
    <br />
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nampa pole sana
     
Loading...