Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huu utalii we unaweza kufanya kweli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mchambuzixx, Jan 20, 2012.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,270
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mmh kweli wa2 wanabip kifo asa hilo geti likifunguka

    312589_283853381653417_181683048537118_807302_514195340_n.jpg
     
  2. z

    zayat JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    humo ndani tumbo joto wengine wameshaji kojolea kwenye sarawili zao
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wamejichoka!!
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sio kujikojolea tu,wengine watakuwa wamejinyea.
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,509
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    Duh! Hii ni zaidi ya hatari.
    Ila ni ubunifu kwa huyo mwenye hiyo kampuni ya utalii. Kampuni yake inafanya kitu ambacho sio makampuni mengi yanafanya. Hivyo kwa watalii mwenye kupenda more than adventure and leisure, hiyo ni nafasi yao kujiachia.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwenye kampuni tutamwita enovetor wa ukweli 7bu haijawahi kutokea kampuni yoyote kufanya kitu kama hiki
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    ha ha ha haaa!! Wamechoka kuishi hao. wanambip Mungu...!! We ngoja tu na Mungu huwa hakopeshi...atawapigia sasa hivi
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    JR KWA UTALIII WA NDANI INAWEZEKANA
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ya kufa nyani miti yote huteleza, hivi hapo imetokea la kutokea mara kakufuli kameachia si ndio mwanza wa kumsalimia kaka simba, ........kaka simba shikamoo...
     
  10. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Picha hi inaccmuaa.Nimeipenda
     
  11. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    vp hapo tyre ya mbele ikapasuka bahati mbaya, nani atashuka kufungua tyre?
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    watu tunatest mambo ya hatari lakini jamani..! haya ile lock ya mlango pale ifyatuke.! hee ndipo utakapo jua maharage ni dawa ya tumbo au ni mboga
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,349
    Likes Received: 9,028
    Trophy Points: 280
    Inaonesha hiyo ni open zoo, lakini jamaa ni mbunifu na anastahili sifa. Nyie kaeni tu na simba hapa, halafu mnalalamika fursa hakuna.
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo ni kutembelea rim
     
  15. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao simba wote hawana meno nimeambiwa!
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    X factor hiyo
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yaani ni vegetarians
     
Loading...