Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu utafiti ni wa ukweli.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tidito L, Apr 29, 2012.

  1. Tidito L

    Tidito L Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Katika % kubwa ya wanawake ambao hawajaolewa wanaopenda hela sana mara nyingi akishaolewa ni mwanamke wa kujua kutafuta maendeleo na kusaidia kuendesha familia pasipo hitaji tegemezi. Hii ni tofauti na wale wanaojifanya watakatifu kwamba wana huruma.
    Sina maana kwamba labda wanatumia illegue way kuzipata.
    Ushauri wangu kama hujaoa, oa mke wa hivyo ijapokuwa utaumia mwanzoni mwa uchumba wenu ila 4sure kama anakupenda,maisha yako utayapenda mwenyewe.
    Achana na mademu wanaojifanya hawapendi hela.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Duu ulifanya wapi huu utafiti au source?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Napenda trend ya siku hizi! Wanaume wanaanza kutukubali jinsi tulivyo; sijui hawana machaguo (kutokana na no ya 'nice gjrls' kupungua) au wako attracted na 'bad girls' zaidi kuliko nice girls!
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ngoja nije kwanza maana . . .
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280

    Eiyer unaitwa huku!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ah! huwezi jua kwa sababu leo weekend inawezekana kabisa hii thread imeuploadiwa toka bar ambako ndiko utafiti ulikofanyiwa and basicaly those are hangouts of gold diggers
     
Loading...