Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu utafiti jamani-Eti 80% ya wanaume husaliti ndoa zao……!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Feb 16, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Imebainika kiutafiti kwamba wanawake wanne kati ya kumi huwa wanatoka nje kwenye ndoa zao. Idadi hiyo hata hivyo inaongezeka haraka sana, na inawezekana idadi hiyo ikafikia wanawake watano kati ya kila kumi. Kwa upande wa wanaume inaelezwa kwamba, kati ya kila wanaume kumi, sita au saba wanatoka nje ya ndoa zao…………duh! Nashukuru mie simo.

    Kwa ujumla takwimu hizi zikikokotolewa, zinaonesha kwamba, kwenye kila ndoa kumi, ndoa nane zina mwanandoa mmoja kati yao ambaye anatoka nje au aliwahi kutoka nje. Kwa hiyo, hivi sasa ulipo hapo kwenye ndoa yenu, jaribu zoezi hili. Hesabu ndoa kumi za watu unaowajua ambao wameoa au kuolewa. Kati a ndoa hizo ni ndoa mbili tu ambazo zina wanandoa ambao hawatoki nje ya ndoa zao. Je ni wewe au mpenzi wako ambaye ni miongoni mwa hao watu wanne waadilifu? (haki ya Mungu Mtambuzi leo nitasutwa).

    Hii ina maana kwamba, watu hutoka nje sana kwenye ndoa zao kuliko inavyodhaniwa. Mnaweza kudhani idadi hiyo ni kubwa sana, lakini tafiti karibu zote zilizofanywa kuhusu suala hili zinaonesha ukweli huo. Kama kwa wanawake kwa mfano, wale walioajiriwa kiwango chao cha kutoka nje ni karibu sawa na kile cha wanaume.

    Hii ina maana kwamba, mpenzi wako, mkeo au mumeo yuko kwenye hatari ya kuzini muda wowote kulingana na mazingira yaliyomzunguka.
    Jambo ambalo wapenzi, wachumba au wanandoa wanapaswa kulifahamu ni kwamba kuna sababu tofauti na nyingi zinazosababisha wenzetu kutoka nje.

    1. Kuna kutoka nje kwa sababu watu hawako karibu tena, hakuna ule moto wa awali. Tunasema upendo umeisha au moto umezimika.

    2. Kuna wale wanaotoka nje kwa sababu wanataka kuonesha kwamba, wanamudu. Kwa baadhi ya watu kutongoza na kukubaliwa au kutongozwa na kukubali, kunaonesha kwamba, mtu ana thamani, anamudu na anapendwa na wengi.

    3.
    Kuna watu ambao kutongoza na kumpata mwanamke fulani ni suala la kushindana.
    4. Kuna wanaotoka nje ya ndoa zao kwa sababu wanataka kujihisi kupendwa, wanataka kujiona wakiwa kwenye hali ile ambayo tunaihisi tunapopendwa na wengine kwa mara ya kwanza.

    5.
    Kuna kutoka nje ambako ni kama kulipiza kisasi. Inaweza kuwa mpenzi amemfanyia au ameshindwa kumfanyia mwenzake jambo fulani. Ili kumkomoa mwenzake huyo, hutoka nje.

    6. Wanawake hasa wanakabiliwa na kutoka nje kwa lengo la kutaka kujithibitishia kwamba, wako safi bado, yaani, ‘wanadai' hata wanaume nao kuna wale wanaotoka nje na kutembea na wasichana wadogo sana. Kuna wakati hufanya hivyo kuthibitisha kwamba hawajachoka na kuzeeka. Wanatamani ujana wao.


    Ukweli ni kwamba kuna sababu nyingi na tofauti za kutoka nje, lakini kwa leo naona niishie hapa.


    http://wordscapes.net/extramarital-affairs.htm
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    hizi tafiti zinanichanganya mno.... sasa hawa 80% wote wana-cheat na nani???
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nasema idadi haipishani sana kwa sababu wanawake wanaotoka na hao wanaume walio kwenye ndoa nao huwa wako kwenye ndoa ama mahusiano ya muda mrefu.

    Kwa hiyo nadhani kiuhalisia zaidi ngoma ni droo. Tofauti kubwa iliyopo ni wanaume huwa hawako makini katika kuficha huo uzinifu wao na wanawake huwa ni waangalifu zaidi.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Dingi, hizi topic unaleta huku wakati maza amesafiri zinanifanya nitafakari huwa unawaza nini ukiwa umejifungia chumbani kwako! Na tumekuomba tulale humo chumbani na ww kama wakati tukiwa wadogo umekataa! Haya weeh!
    Mi nakataliana na hiyo takwimu ya 70 to 80% ya wanaume hutoka nje ya ndoa. I believe ni 99.5% lakini sina data. I don't trust any man, not even the Pope himself! I don't even trust u dad, lol! Ngoja niende zangu shule mie nisije nika-Mwanasha!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Nimesahau, nakubaliana na hiyo sababu #5 ya wanawake kulipa kisasi...
     
  6. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa hao asilimia 99.5 huwa wanatoka na nani?
     
  7. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yah nakubaliana na utafiti wako mtambuzi, ofcoz yaweza kuwa ngoma droo maana wanawake wa siku izz nao mmmh!
    ndio maana rate ya ndoa kuvunjika ni kubwaa mno yan iko juu sana hii yote inaweza ikasababishwa na hii takwimu!
    we imagine watu wanashabikia kbs cheatin is inevitable duh! god forbid!
     
  8. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dunia inaelekea kugota
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Du mshapata msamiati mpya, kaazi kweli kweli...............................
    Jamani hivi uzee huu, kweli nihangaike na vimwana? si nitafia kwenye utukufu, mimi sitaki tena hayo mambo, nimeshatosheka......!
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kuumbeeeeee............................
    Itabidi sasa nisiwe namuudhi mama Ngina, inawezekana ilishakula kwangu labda...........................Mh! hata sijui?
     
  11. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na sio kushabikia tu, kuna wengine ukiwa na msimamo thabiti dhidi ya infidelity unaonekana eti wewe ni wa ajabu. Utasikia wanakuambia/ wanakuuliza 'sasa utaacha wangapi?' au 'kwa nini usimsamehe tu?' au kuna wengine wanakuambia kabisa 'ili mradi tu huyo anayecheat anacheat kiheshima, mimi sina tatizo'.

    Wengine wanaenda mbali zaidi na kusema kuwa 'nyumba ndogo lazima imheshimu nyumba kubwa'....
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Nadhani wanacheat na hao 40% ya wanawake wanaotoka nje!!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Swali zuri sana hili,kama ni asilimia hizo kwa wanaume inawezekana kabisa na wanawake ni hivyo hivyo coz wanatoka pamoja!
     
  14. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yap wanajipa mioyo eti wanacheat responsibly, cheatin ni cheatin basi!
    hakuna cha kucheat kujiheshimu wala nn!
    enh shetin ametawala haswaa kweli kbs ukistick na mtu wako huna izo stuffs, wanakuona howcome kweli.... wa ajabu, wengine watakwambia huyo mwanamke anakuchezea ww basi ila mradi tu wahararishe mambo yao.
     
  15. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kama ndivyo basi hakuna atakayepona. Na UKIMWI hautaisha.
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kuna kaukweli kidogo...ingawa inbidi tuchanganye na zetu
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Men and women cheat the same, but women are better at covering their tracks. They are just better at it, guys can't hide things very well because of all the details and stuff...
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    basi mie nikawa najua ni 99% kumbe 80% afadhari kuna 20 imebakia hapo
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Bora umestuka kabla hakujakucha, big up! Na uzee huo sijui nani atakupenda kama maza.
     
  20. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Utafiti unategemea ulifanyika wapi, lini, sample size ipi, na alitumia method gani kukusanya data. Hiyo link haijanipa majibu ya kutosha. Inawezekana kwa marekani ndio ila Tanzania sio, Inawezekana data alizikusanya Ohio mida ya kazi. Kuna maswali mengi ya kujiuliza
     
Loading...