Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu uswahiba na IKULU...

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Jul 14, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    JK akutana wasanii nyota wa bongo fleva Dodoma


    [​IMG]
    JK akisalimiana na Ruge Mutahaba ambaye ni kiongozi wa Nyumba ya Vipaji (THT) ambaye yuko Dodoma na wasanii nyota kibao ambao watatumbuiza wikiendi hii kwenye Fiesta 2010. Jana JK aliwaalika Ikulu Ndogo ya Chamwino na kupata nao dina la mchana
    [​IMG]
    JK akisalimiana na Chegge
    [​IMG] JK akisalimiana na Fid Q [​IMG] JK na Cpwaa [​IMG] JK na Mh. Temba
    [​IMG] JK akipeana mikono na Dully Sykes​

    [​IMG] JK na Mwanafalsafa

    [​IMG]JK na Barnaba wa THT
    [​IMG] JK na wasanii
    [​IMG] JK akisalimiana na Fellah, kiongozi wa Wanaume TMK
    [​IMG] JK na mwamba wa Kaskazini Joe Makini
    [​IMG] JK na KR wa TMK Wanaume
    [​IMG] JK akisalimiana na Marlaw
    [​IMG] JK akisalimiana na msanii wa THT
    [​IMG]Mama Salma Kikwete akimsalimu Marlaw
    [​IMG] Mama Salma Kikwete akisalimia wasanii
    [​IMG] Ni wakati wa maakuli​






     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    Mshikaji bitozi ile mbaya.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    UshKakaji gharamA
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    JK ni Mtu wa Watu
     
  5. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeza kuwapa moyo, sasa kuibiwa kazi zao waibiwe na watu kama RUGE ndio maana Mr II kaamua kumpaka RUGE!
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mbona naona ni kama mateja tu!
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    TAKUKURU wako wapi kuchunguza mwaliko huu, kwani baadhi ya wasanii wana T-shirts za kampeni. Je, kampeni zimeanza? Kule wabunge wanatoa vyerehani kwenye majimbo yao na kufuatiliwa na TAKUKURU, sasa huku JK anatoa misosi kwa wasanii, je sio sahihi kwa TAKUKURU kumshughulia huyu bwana?!!
     
  8. D

    Dandaj Member

    #8
    Jul 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAKUKURU iko wapi? Mbona mimi sioni kazi zake?
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    JK na Mh. Temba


    Heshima kwa Toto la kichaga, utadhani mnyawezi flani hivi..... siyo hao wengine walio vaa Tshirt za mabango ya Jk.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ufinyuzi wa akili !!!!!???
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mmezitoa picha?
     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Picha ya nne kwa nyuma pale anaonekana malaria sugu akiwa katika pozi
     
  13. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    umenichekesha mbaya...uwiiiiiii
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nimecheka mbaya!
    yawezekana maana huyu simjui
     
  15. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mtu wa wanyama yukoje?
     
  16. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha Kushangaa....Hii nchi ndo maana inaitwa Bongo lazima utumie Bongo ili uweze kuishi Bongo....Ni nchi ya wasanii kwenye kila sekta full sanaa.....hata kama we ni daktari, mhandisi, mwanasheria, mwalimu, mjasiriamali nk ili utoke lazima uchanganye fani yako na usanii ndo mambo yatakua sawa....Labda Marehemu Mwalimu nae alikua anawafanyia hivyo wanamuziki bila kumsahau Mwinyi na BWM
     
  17. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kampe tupuu hapo, takukuru ni kwa wabunge tu, hata madiwani siwasikiiiiiiiiii, kuna vikundi vya muziki zaid ya 30 kwaajili uchaguzi huu hapo CCM
     
  18. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wengi hawa ni ugly guys have ever met.Wanatakiwa wanyoe nywele zao hizo,ni rasta chafu!
     
  19. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tatizo wanakariri kuwa ili uwe msanii mzuri lazima uwe na mi-rasta na kubugia unga. binafsi sioni wanachofundisha katika jamii yetu hii.Kuanzia mwonekano na hata jumbe za miziki yao (baadhi yao)
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nilikwishalalama huko nyuma kuwa maadam Takukuru iko chini ya executive branch of government, uchunguzi wowote wa rushwa utakaowahusu watu wa Ikulu na maswahiba wao utaishia kwenye geti la ikulu; hauwezi kuruhusiwa kuingia ndani!!
     
Loading...