Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu usemi kuwa wanawake ndiyo wazalishaji wakuu uko sawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Surabaya, Dec 12, 2011.

  1. S

    Surabaya Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napata tabu sana ninapoona viongozi wengi hapa nchini na kote duniani wakisimama kudai kwamba wanawake ndiyo wazalishaji wakuu wa familia na kwamba wanaume huwa wanatumia pia mapato hayo yaliyo letwa na wanawake vibaya kwa kwenda kunywea pombe na anasa mbali mbali, sijuwi wao hizi takwimu wanazipataje maana naona katika mazingira tunayo ishi wanaume ndiyo wazalishaji wakuu na pia hutunza familia zao bila tabu na hata ukiangalia nyingi zinalelewa na wanaume au jamani hizi zaweza kuwa ni kampeni tu!
     
Loading...