Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu usafiri wa anga serikali ihalalishe jamani

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 2, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Huuusafiriwaangauhalalishwejamani.jpg

    Mnasemaje? bora Uhalalishwe huu usafiri wa anga?
     
  2. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwani umekatazwa mkuu, wenye nao wanaendelea kutumia tu
     
  3. S

    SUWI JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda anamaanisha utumike hata mchana maana nasikia unatumika usiku tu!!!! Sipati picha!!! halafu kama ndo kusafiri uchi mchana itafaa!!!!!!!!!!!!!! Shetani kwa kuaibisha bana..???
     
  4. K

    KVM JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    Serikali iwawezeshe zaidi lakini isifanye hiyo biashara yenyewe. Serikali ikijiingiza kwenye biashara inaleta ukiritimba.
     
  5. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii kitu nilikua siamini.
    Na bado sitaki kuamini.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Naona wese lilimuishia
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Ukihalalishwa utasaidia kuokoa ATC!
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mkuu amini usiamini ipo! Kuna discusion iliwahi kuendeshwa 2006/2007 ikitaka kuhalalisha wakashindwa kwa sababu mafuta yake ni damu ya mtu. Ilivuma sana namtumbo enzi hizo kimoro yupo kule.
     
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona ni halali kwa magamba, huyo si msaidizi wa prof majimaref, alimziria baada ya kushindwa arumeru. poor skills of the operator.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Kinyerezi hii avatar sio ya yoyo?

    Ooh!
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah jamaa katunguliwa
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    tatizo sheria za kupaa na hii ndege ndio utata lazima uwe mtupu na midawa kibao halafu lazima uwe na nyeti za mwanamke mrefu
     
  13. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Oh yes,sasa tuko njia panda.Mambo yote hadharani.
     
  14. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna lipi la ajabu hapo mpaka usiamini.Kwa taarifa yako technologies nyingi tunazotumia zina ushirikina ndani yake.Obama anajiandaa kuliweka hili wazi very soon.Nadhani hapo ndipo utatahayari.
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na utaamini tu ngoja ije iangukie nyumbani kwako..
     
  16. t

    tupel Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nauli itakua bei poa ht masikini watapanda usafiri huu
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mimi naona bora usihalalishwe maana ukihalalishwa tutaanza kulipia leseni. Mimi naona bora ubaki hivi hivi kuwa usafiri wa pekee na wa haraka usiokuwa na leseni.
     
  18. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Zafanana tu Mkuu, kila mtu na ya kwake
     
  19. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapo ndo wese limekata njiani au ?
     
  20. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Unajua wazee wetu walioa UFO zenye umbo la disc enzi hizo zikirusha Alien waliokuja kuwatembelea wao wakadhani ni ungo.
    Teknolojia ya kuruka angani kwa nyungo kubwa ni bab kubwa ndo kwanza inafanyiwa utafiti hapa USA. Fuel yake ni Element 115.
     
Loading...