Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Feb 2, 2011.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Last week end nilikuwa maeneo ya mwenge pale nikiwa na mwandani wangu. Kimsingi aliniomba nimsindikize akatengeneze kucha zake. Tukatia timu, mwenyewe anadai kuna kijana ambaye humtengeneza hizo kucha mara kwa mara. Tukafika mwenge na yule jamaa tukamkuta, kwa kuwa alikuwa na mteja mwingine tukalazimika kusubiri. Then ikafata zamu ya honey wangu. Mamaaa akavua viatu akaweka miguu kwenye mapaja ya kale kajamaa, kakaanza kumnyoosha vidole vya miguu kama masaji fulani hivi. Nikimuangalia demu wangu sikuamini, amejiachiaaaa katuliaa jamaa anabonyeza vidole then ndio akaanza kumsafisha hizo kucha na baadae kumpaka rangi kwa mtindo aliotaka....Alipomaliza tukiwa kwenye gari tunarudi nyumbani nikamwambia next time akitaka kusafisha kucha na kupaka rangi hilo zoezi nitalifanya mimi tukiwa chumbani kwetu kwani sikupenda jinsi jamaa alivyokuwa anamchezea miguu ni wazi alikuwa anamtekenya kimtindo.....Huwezi kuamini alinigomea kwa nguvu zote...Hivi wana nini wale jamaa pale mwenge???
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,173
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiyo unamatatizo! Kwanin humwamini honey wako? au ulishang'wata na nyoka one time mkuu? ndio mana hutaki tena machungu yakurudia nini?
     
  3. loveness love

    loveness love Senior Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basi tu huwa wana turemba vile tupendavyo.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,951
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Acha wivu
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,747
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mpe uhuru na kumuamini mkeo
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ...Duh! kumbe ni wivu eh?? Haya bana!
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ..Namuamini sana sikupenda lake kajamaa kushika shika nyayo za mke wangu..we ukiguswa huko unajisikiaje??
     
  8. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utafanya mangapi kaka?Hiyo niprofessional ndio maana si wote wnafanya.
    Acha kuingilia kazi za watu
    Si alipendeza?
     
  9. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,173
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atacheka na kutabasamu! wife alifanya hivyo hivyo nini! hapo mkuu lazima uso ujikunje kama umenusa tumbaku!
     
  10. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivyo eeeeeeeeeeeeh!!!
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,951
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    We unafikiri ni nini?? Umekaa na mkeo anasafishwa kucha upo hajafanywa kitu roho inakuuma kama si wivu ni nini
     
  12. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli huo ni wivu uliopitiliza, Mgosi anakutana na wateja wengi kwa siku atatembea nao wote????

    Akiwa kazini hakutazami usoni yuko busy kuingiza kipato.
     
  13. M

    Msindima JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,020
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kabisa Lily, huwa unaenda kwa mgosi pale stand ndogo?
     
  14. M

    Msindima JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,020
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno.
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haswa Msindima yaani pale jumamosi hunikosi, na baba watoto analielewa hilo.
     
  16. M

    Msindima JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,020
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok mimi nitaenda pale kesho jioni nikitoka kazini.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,187
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mwandani..Mamaa na demu juu!Kaazi kweli kweli!Acha kumuonea wivu mshkaji anafanya kazi yake tu...ongeza mapenzi nyumbani ili usikose kujiamini!
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ...Sio mchezo mwanawane!!!
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ..au sio??
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ...acha kuuma yaweza kuchomoka bana! we vipi?? akashike makanyagio ya mkewe huko!!!