Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu upotoshaji umezidi sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PRISCUS JR, Jul 7, 2012.

  1. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Serikali haina nia nzuri na wananchi wanaokosa huduma bora ya afya. kufuatia uongo na propadanda zinazofanywa na viongozi wa hii serikali wakidai mgomo umekwisha huku wakivinyamazisha vyombo vya habari.
    Nina mdogo wangu anasoma muhimbili kanieleza hakuna huduma yoyote na ile habari iliyoonyeshwa mtu akiwa thieter ni ya kutengeneza na huyo aliyeonekana kama mgonjwa ni mfagiaji hapo muhimbili. tunaelekea wapi jamani?
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    serikali ni dhaifu na nikwasababu ya upuuzi wa ccm na wabunge wetu.
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo CCM bwana. Sijuhi wanafanya hivyo kwa faida ya nani. Alafu Pinda kesho akienda kanisani anapokea!!!
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Haya maigizo yao hayatasaidia
     
  5. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi Raisi anawashauri kweli?... i doubt... toka lini mkanda wa jeshi hutibiwa kwa kufunika kidonda!!!?
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kinachofanywa na serikali dhaifu ni kama "kupima kanzu umechuchumaa ukidhani unamkomoa fundi".
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    najua ile habari ni ya kutunga!
    Madaktari watoe video yao kuonyesha uhalisia
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,841
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Serikali ni dhaifu usitegemee miujiza
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hii serikali hakuna wanaloliweza kwa sababu hata ya kuua nalo wemeshindwa ambayo ndiyo ilikuwa kazi waliyokuwa wanaiweza zaidi..
     
Loading...