Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huu Unyam wa hawa wanao amini imani potofu utakwisha lni? kwetu kuna Serikali kweli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 7, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    P26103081.JPG



    P2610312.JPG

    Msichana Kulwa Lusana ( 16 ) mwenye ulemavu wa ngozi (Albino ) mkazi wa kijiji cha Mbizi, Kata mpya ya Mbega iliyozaliwa kutoka Kata ya Segese wilayani Kahama mkoani Shinyanga, akiwa amelazwa katika wodi ya majeruhi katika hospitali ya wilaya ya Kahama baada ya kufanyiwa ukatili na unyama kwa kukatwa mkono wake wa kulia saa saba usiku wa kuamikia Jumamosi, Oktoba 22 mwaka huu akiwa amelala nyumbani kwa wazazi wake na watu wasiojulikana ambao waliondoka na mkono wake. Picha na Alli Lityawi.

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Wana bahati sana hao wanyama wanaofanya huo ukatili. Wana bahati kwa sababu mimi si mwenye mamlaka ya kuamua nini wafanyiwe.

    Walahi tena ningekuwa na mamlaka hayo.....dunia nzima ingenisikia.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    hata mimi ningelikuwa Rais wa hii nchi kila anaye fanya huu unyama wa kumkata Albino Mkono na yeye angelikatwa huo Mkono jicho kwa jicho pua kwa pua jino kwa jino
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Ni hivi; ukimkata mkono albino sisi tunakata yako yote. Ukimkata yote miwili sisi tunakata yako miwili pamoja na miguu yako.

    Dawa yao hao wakatili ni kuwafanyia ukatili maradufu.
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Serikali gani itakayo fanya hivyo mkuu?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Serikali inayojali watu wake ingefanya hivyo. Ingekuwa kali kupitiliza katika kutoa adhabu dhidi ya hao wakatili.

    Lakini kwa serikali tuliyonayo usitegemee la maana. Kwanza usitegemee lolote lile.
     
  7. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana siyo kiongozi mpaka leo.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    That ain't got nothing to do with the heinous crimes perpetrated against albinos.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    aghhhh hivi ile adhabu ya kunyonga mbona haitekelezwi siku hizi?
     
  10. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili unyama huo uishe wakikamatwa wanyongwe tu ndio dawa
     
  11. A

    ATUTA Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu peke yake ndio atakwenda kushughurika na hawa watu, tumwachie Mungu tu.
     
  12. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuwaache waendelee kukatwa mikono?
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Wanachi wenyewe tuende Nguvu kazi kuwasaka wanao wauwa hawa Maalbino tuwamalize kabisa imani putufu ipate kuisha.
     
  14. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45

    Nakubaliana na wewe mkuu. Lakini mimi nasema kama itatokea siku moja nikakutana na mtu kamkata albino mkono, naomba radhi kabisa kwa wanadamu wote ulimwenguni kwa sababu nitakachomfanya hakuna tv hata moja dunian haitatangaza habari hiyo. Na mimi ndio ntahukumiwa.
     
Loading...