Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu unafiki wa CCM mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by msambaru, Nov 25, 2011.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hali tukijua kabisa mchawi ni nani hata tusiokua magamba wala vibaraka wao, JK, EL, na Nape wanataka mpaka watanzania wachoke na watoke mitaani kuwawinda? Hebu tazama mchezo wa kinafiki walioufanya juzi dodoma, ni kuzungukana mwanzo mwisho, hakuna asiyejua nini cha kufanya ila wameishia kupakana wanja na lips shiners na majibu mepesi kwa maswali magumu.

    Wote ni Magamba kiasi kwamba hakuna wa kumgusa mwingine, msekwa nae hovyooo. Tz bila nguvu ya uma haya magamba yamekuwa ukoko tuyabandue yatatumaliza.
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Habari za Sambaru bwana Msambaru. hao ndio magamba mkuu, hwafai kwa lolote.
     
Loading...