Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu umagharibi una mashiko ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Jan 6, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa wenzetu wanaoitwa wamagharibi (wazungu) hii tamaduni ya mtu kutoka na ama Mke au girl friend wa rafiki yake wa karibu, ni kitu cha kawaida.
    NOTE :- Kutoka huku simaanishi kufanyanae mapenzi laa!.
    Kutoka huku kunahusisha kwende na mwanamke wa rafikie kunako maeneo ya burudani ambako huko watavinjari kwa kunywa, kudansi N.k.
    Kinachofanyika ni mwenye mwanamke kumruhusu kwa ridhaa (kwa kua wanaminiana) yake mwenyewe mali zake zikavinjari na rafiki yake na baadae mwanamke anarudishwa! Mf. Mwanamke anaondoka na jamaa saa 12 jioni anarudishwa saa 5-6 usiku.
    Kwa macho yangu nimeshaliona mara kadhaa.
    Wadau hii maneno imekaa njema kweli ?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    njema sana.
    Ila huku kwetu, akili kumkichwa pia
     
  3. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapana kwa kweli hata kama watakuwa waaminifu ule muda bado ulitakiwa uwe wa kwangu na yeye.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama wanaaminiana na mmoja anataka kwenda sehemu wakati mwenzake ana shughuli nyingine waende tu. Hata ukisema aende na mwenyewe kama ni wanaume/wanawake anataka atakutana nao huko tu.
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkubwa ! Yataka moyo! Eti mtu na shemejie washakolea ulabu wana'dansi bluse ! Wht's next ?
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wenye miondoko hiyo wenyewe hawajali hilo.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Privacy ya two difference gendar always hutoa matokeo ya hisia! Lakini mi nishaona mtu anamegewa demu wake na analetewa data hakubali kuamini.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nmh, mimi siamini kama hao wazungu wanafanya hivyo kissana! Labda iwe imetokea mume kasafiri, kaenda mji mwingine ambapo kuna huyo shosti wa mkewe au GF wake!
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwetu totally impossible
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umepiga msumari wa mwisho jenezani.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,072
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Wanafanya sana mie nimeshuhudia mara chungu nzima. Wote wameoa mmoja anaenda Mikumi badala ya kwenda na mkewe anamuomba mwenzie asafiri na mke wa mwenzie na kulikuwa hakuna lalam. Thubutu umwambie Mbongo unaenda kula kuku kwa mrija sehemu sehemu hivyo umuombe uende na mkewe kama atakuelewa!!! Na urafiki ndio utafika tamati siku hiyo.

     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Hmmm hapa labda tuzungumzie ki-anecdotally tu maana mimi na kuishi kwangu kote na hao so called Wamagharibi sijawahi shuhudia hayo pasipo na tafrani.

    Vivyo hivyo, nyumbani nimeshashuhudia mjomba wangu akienda baa na mke wa jirani yetu mara nyingi tu tena kwa ufahamu wa mumewe. Walikuwa wakienda baa mida ya jioni jioni mishale ya saa kumi na mbili au saa moja usiku na kurudi mishale ya saa tano tano hivi.

    Nadhani kuna mengi sana ambayo tunawa-stereotype hao Wamgharibi na wao kuna mengi tu ambayo wanatu-stereotype wakati ukweli wa mambo ni kwamba haya mambo yanahusu zaidi watu binafsi na mienendo yao kuliko jamii nzima kwa ujumla wake.
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bongo ninamjua baba mmoja ambae ana urafiki wa karibu na mwanamke mmoja mke wa mtu mwengine.

    Huyo mwanamke huenda nyumbani kwa huyo baba, na hukaribishwa na mkewe na watoto, kisha hujichimbia chemba kwa masaa wanazungumza, na hakuna longolongo.

    Mama mwenye nyumba kama alikuwa na mishemishe zake hutoka na kuwaacha ndani

    Kwa hiyo naamini ni mtu na mtu, sio umagharibi per say
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,072
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hawa Wazungu (Wadanish/Waswedish) tulikuwa ofisi moja na pale ofisini hili la kwenda short vacation na mke wa mtu mwingine lilikuwa gumzo kubwa, halafu kuna jamaa yangu pia alikuwa anafanya na wa Danish aliwahi kuniambia kwamba ofisini kwao pia hao wazungu walikuwa na kawaida kama hiyo, labda si Wazungu wote lakini baadhi yao ambao hawaoni tatizo mkewe aende kujirusha sehemu sehemu na rafikiye.
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa BAK kama lilikuwa gumzo kubwa kwenye nchi ya Magharibi uliyopo, huoni kuwa inamaanisha hilo tukio si la kawaida?
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,072
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    G hii niliyoandika ilitokea Bongo hao Wazungu walikuja kama MATX
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    BAK, vacation ni kitu kingine. Lakini mie binafsi naweza toka na mtu mwingine na mwenzangu halikadhalika. The difference ni kuwa not necessarily iwe a pair, but might be a group of male and female friends. I don't see it a big deal as long as we are having a smooth relationship at home.
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Aaah okay.

    Mie Wazungu nawaona wana wivu vibaya, sema huwa wanajilazimisha kuwa civil tu sometime, tofauti na sie
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    I bet they were a statistical anomaly!

    Mimi nishawahi kuwa na landlady aliyekuwa na boyfriend ambaye ni nudist. Nilikuwa live-in tenant. Siku na sign lease agreement huyo mama akaniambia kabisa.

    Siku moja nimetoka zangu kwenye mishe mishe za boksi...lahaula la kwata namkuta boyfriend wa landlady kainama na yuko na nguo zake za kuzaliwa anaweka kitu kwenye oven lol.

    Ilinibidi niivunje lease. Wakati na sign nilidhani nitaweza ku handle. I was dead wrong. Hiyo tajiriba yangu ya kuishi nao haikunifanya nihitimishe kuwa Wamagharibi wote wako hivyo.

    Kwa hiyo na hapa ni hivyo hivyo. Nadhani Wamagharibi wengi hawafagilii hayo mambo ya kutoka na ku get cozy na mwenza wa mtu mwingine.
     
  20. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda shetani wa huko majuu hana nguvu kama aliepo Bongo.
     
Loading...